Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ
Author Message
ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ Offline
Member

Likes Given: 2
RE: กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ
เอาก็เอาครับ วันไหนเวลาไหน น่าสนุกครับ ผมมีเรื่องเล่าอยู่ 40 ปี (รายการนี้คนอายุน้อยเสียเปรียบบ้างละ) 555 น้า Pood ก็มีพกอยู่หลายสิบปี กับน้าๆอีกหลายๆท่าน รวมกันวันนั้นคงปาเข้าไปเกือบ 1000 ปีพอดี จะใช้เวลากี่วันเนี้ย! "จัดแบบกันเองตามมีตามเกิด หิ้วกีต้าร์มาก็ใด้ หิ้วของกินมาก็ดี" เห็นด้วยครับแถวบ้านผมของอร่อยมีเยอะอยู่ จัดไป น้าๆท่าอืนสนใจก็มาแจมกัน วันเวลาสถานที่แล้วแต่ครับ เรื่องวันนี่แหละวันไหนดีท่าจะลงตัวยากอยู่
=========================================================================
งานนี้ฝีมือไม่ใช่เรื่องใหญ่เน้นความประทับใจ แค่ 4 Cord C. กับ กีต้าร์ตัว Love พร้อมเรื่องเล่าประทับใจ ก็สร้างรอยยิ้มได้แล้ว งานนี้เอาฮาครับแบบคลายเครียสครับ
10-08-2010, 14:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ - by ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ - 10-08-2010, 14:38

Forum Jump: