Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
pOoH Wrote:น้าสั่น..หายไปไหนง่ะ...งอนชัวร์

แก๊งนี้ขี้งอนนะครับ คราวที่แล้วก็พ่อหนอนชาเขียว งอนกลางบอร์ดทีนึงแระ

ปกติแก็งผมไม่มี ขี้งอน ครับ

ก่อนเข้าแก็งเราจะคัด เฉพาะคน ขี้ตรง เท่านั้น

เพราะถ้า ขี้งอน มัน จะเลอะตูด !!!

จะพาลเสียชื่อเเก็งหมด 5555

ทำตัวเป็นเด็กดื้อ... ริต่อปากต่อคำ..
เถียงคำไม่ตกฟากกกกกกกกกก...

ประเดี๋ยวจับใส่แพมเพิร์ดผู้ใหญ่ซะเล๊ยยยยยยย...
เวลาจะอึ.. จะตด... จะได้เลอะอยู่คนเดียวววววววว...

โอว์.. เหม็นชัวร์........
อุจ๊าดดดดดด.. อุจาดดดดดดดด...

โอว์.. แค่คิด.. ก็จะเป็นลมม..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมม...

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
26-10-2007, 17:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by โฟล์คน้อย - 26-10-2007, 17:18

Forum Jump: