Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีตาร์ (ชุดแรก) ที่ใกล้จะปลดปล่อยแล้ว
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: กีตาร์ (ชุดแรก) ที่ใกล้จะปลดปล่อยแล้ว
(15-07-2010, 16:38)ยอดเยี่ยม Wrote:
(14-07-2010, 15:50)โฟล์คน้อย Wrote: น้าป๋อ.. ต้องการมือปืนมั๊ยครับ..

ผมและสิงกะเสด.. ยังรับงานเสี้ยมทั่วราชอาณาจักรตลอด 24 ชั่วโมง เหมือนเดิมนะครับ..

อย่างน้าซารัง.. นี่.. นัดเดียวจอดครับ..
เชื่อพ้มมมม..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมม..!!

............................................................

สิงห์เกษตรกับน้าโฟล์คเต่ามาทำตัวป่วนกระทู้คนอื่น ระวังเสืออย่างผมละกัน
จอมโหดแห่งแดนใต้ ทำมาทุกอย่างแล้วตั้งแต่ ตบเด็ก เตะผู้หญิง ชกคนแก่
ฉายา เสือกะบาก นักเลงเมืองเพชรฯทุกคนรู้จักดี Cool

ธ่อ.. แค่ตบเด็ก เตะผู้หญิง ชกคนแก่.. ทำมาคุย..
ให้แน่จริง.. ต้องอย่างผมกับสิงห์เกษตรนี่ครับ..
ตบเมีย.. เลย..

แต่ประเภทตบจูบนะครับ.. อิอิิ..

แหม.. แซวนิดแซวหน่อย.. มาทำเป็นโหดกะน้องกะนุ่ง..
ทีเด็กเชียร์เบียละ.. เห็นทำตาหวานเชียว..

คนแก่ก็งี้ล่ะ.. อารมณ์แปรปรวน ฉุนเฉียวง่าย..

เดี๋ยวแจกครกให้อีกสักอันซะดีมั๊ง.. พ่อเสือกะบาก

ตำป๊อก ป๊อก..!

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมม...

...........................................................

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
16-07-2010, 11:09
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีตาร์ (ชุดแรก) ที่ใกล้จะปลดปล่อยแล้ว - by โฟล์คน้อย - 16-07-2010, 11:09

Forum Jump: