Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสสุดท้าย...ทายผลฟุตบอลโลก 2010
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: โอกาสสุดท้าย...ทายผลฟุตบอลโลก 2010
(13-07-2010, 12:39)Superrookie Wrote: ผมว่าน้า povation แกกรุณามากๆเลยนะครับ ผมแวะเวียน เข้า แบบคนนอกมานานเป็นปีแล้ว ยังแอบชื่นชม

แอบตามไปดู allsolidbluehouse ใน youtube ยังแอบปลื้มน้องที่ร้องเพลงสาวเชียงใหม่ กับ ครอบครัว

ผมละอิจฉา อยากจะให้ลูกชายเอาอย่างบ้าง (แต่ ลูกผมมันชอบเห็นกีร์ตาร์เป็นกลองอยู่เรื่อยเลย lol)

ยิ่งเห็นคราวนี้มีบอลโลก แกยังนำกิจกรรมมาให้คนคนในเวป มาร่วมสนุก นั่นบ่งบอกถึงความผูกพันที่นำไปสู่ความเสียสละ

แบบผู้ใหญ่ใจดี ให้น้องๆ เพื่อนๆ ในเวป ได้ร่วมสนุก มีสีสันขึ้น

คราวนี้ผมไม่ได้มีโอกาศร่วมสนุก ด้วย แต่คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ กติกา คือ กติกา คราวนี้ไม่มีใครได้

คราวหน้า เอาใหม่ (มีอีกหรือเปล่าน๊าา) ผมก็อยากจะเห็นว่าเหมือนกันว่าใครบ้างจะออกตัวแบบน้าแกบ้าง

น้ำตาจะไหล ขอบคุณในคำชม
ซึ้งครับ นานๆจะมีคำพูดกินใจกับผมซะที
ขอมากไปไหมครับ หากแสดงตัวตนของท่านให้เพื่อนๆสมาชิกได้รู้จัก
มิฉะนั้นจะกลายเป็นว่า ใครบางคนอาจจะมองว่าน้า Superrookie เป็นหน้าม้าของผม
ขอขอบคุณแทนน้า Webmaster ที่ท่านเฝ้าติดตามชมความไร้สาระของพวกเรามาจนถึงบัดนี้
มามะ....มาเจอกันแจมกัน
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
13-07-2010, 13:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โอกาสสุดท้าย...ทายผลฟุตบอลโลก 2010 - by povation - 13-07-2010, 13:13

Forum Jump: