Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสสุดท้าย...ทายผลฟุตบอลโลก 2010
Author Message
veedemort Offline
ฝีมือ 4 ... อุปกรณ์ 120

Likes Given: 0
RE: โอกาสสุดท้าย...ทายผลฟุตบอลโลก 2010
เอาไว้โอกาสหน้าเวลา น้าโพฯ แกนึกครึ้มใจอะไรบางอย่าง ค่อยให้แกตั้งกติกาตามใจแก แล้วเริ่มเล่นกันใหม่เถอะครับ ... ประมาณว่า ลูกบ้านสีฟ้า ร่วมสนุกได้ทุกคนด้วยนะคับ

(ผมว่าคนที่เข้ามาเล่นแต่ละคนนี่น่าจะมีกีต้าร์อยู่แล้วคนละไม่ต่ำกว่าคนละ 2-3 ตัว คิกๆๆๆๆ)

ขอบอกตามตรงว่า ตอนต่อเวลาพิเศษผมลุ้นแทบแย่ เพราะเบอร์ 9 ของผมโดนเปลี่ยนตัวละมาตอน 15 นาทีสุดท้าย แถมด้วยแอลกอฮอล์ที่มีอยู่ในเส้นเลือดในปริมาณมากมายส่งผลให้ผม "ตะโกนเชียร์ ตอเรส ลั่นร้าน"

ตอนตอเรสวิ่ง speed ขึ้นไป ขึ้นไป ขึ้นไป ... ผมลุกขึ้นจากเก้าอี้ แล้วตะโกน "ไปเลย ไปเลย ไปเลยๆๆๆๆๆๆ"

แล้ว ตอเรส ของผมก็หยุดวิ่งซะงั้น แล้วก็ลงไปนอนกุมต้นขา ... เหมือนกำลังตักข้าวเข้าปากแล้วโดนคนอื่นเอามือปัดช้อน

คำว่า martin มันส่งผลกับผมได้ขนาดนั้น 5555555
13-07-2010, 00:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โอกาสสุดท้าย...ทายผลฟุตบอลโลก 2010 - by veedemort - 13-07-2010, 00:53

Forum Jump: