Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation รับทายผลการแข่งขันฟุตบอลโลกปี 2010
Author Message
Nanami Offline
Member

Likes Given: 0
RE: povation รับทายผลการแข่งขันฟุตบอลโลกปี 2010
(26-06-2010, 10:48)povation Wrote: ผมเห็นด้วยครับ กับสูตรทางคณิตศาสตร์
แต่ข้อมูลทางสถิติ ก็มีส่วนช่วยในการตัดสินใจได้ดีด้วย
ดังนั้น จึงมีผู้ทายทีมเด่นๆว่าน่าจะเข้ามาเป็นคู่ชิงชนะเลิศ

แต่ส่วนตัวของผม กลับมองว่า ทุกวันนี้ ความไม่แน่นอนเริ่มส่อแววชัดเจนยิ่งขึ้น
สิ่งที่ว่าแน่หรือค่อนข้างแน่ กลับ แพ้ไม่เป็นท่า
ก็เพราะโลกกลม โลกเริ่มไม่แน่นอน ที่เคยมาเคยเป็นกลับไม่มาไม่เป็น
ประสาอะไรกับ ลูกฟุตบอลซึ่งกลมกว่าลูกโลกเสียอีก

ไม่ได้พูดให้ท้อหรือถอดใจ โปรดลุ้นกันต่อไป....
แต่ผมสังหรณ์ใจว่า คู่ชิงชนะเลิศน่าจะเป็นทีมที่หลายคนไม่คาดคิด....
ก็เพราะ ใบแดงของกรรมการนี่แหละ ที่ทำให้เกมส์พลิกผัน
[Image: 55795684.jpg]

TongueTongueละเอียดสุดๆครับน้าป๋อ ช่ายเลยครับกรรมการเนี้ยล่ะ น่ากลัวที่ซุ๊ดด จุดเปลี่ยนSadSad
ขอบคุณที่รักกัน Smile
26-06-2010, 20:51
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: povation รับทายผลการแข่งขันฟุตบอลโลกปี 2010 - by Nanami - 26-06-2010, 20:51

Forum Jump: