Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความช่วยเหลือ...ทำใจก่อนนะครับ...18+
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: ขอความช่วยเหลือ...ทำใจก่อนนะครับ...18+
ตอนที่ผมเอามันออกมาถ่ายรูป ผมเทพวกมันกองไว้ตรงแดด
แล้วมันก็เดี้ยงไปเลยอ่ะครับ นิ่งเลย ตายสนิท

ผมก็ลืมไปว่า น่าจะลองเก็บไว้รอมันฟักว่ามันจะเป็นตัวอะไร
แต่ตอนนี้ (หลังจากผ่านไป 3 วัน นับจากวันที่เจอ) ที่ห้องก็ไม่มีแล้วอ่ะครับ

แต่ก็ยังไม่กล้าเข้าไปนอนเลยครับ
ไม่รู้จะจ้างใครขึ้นไปดูได้ครับ เพราะมันไม่ตรงกับงานของใครเลย
จ้างช่างซ่อมหลังคาก็รู้สึกว่ามันไม่ค่อยตรงกับงานเค้า
จ้างบริษัทกำจัดแมลง ก็กลัวว่าสุดท้ายพอเค้ามาแล้วมันจะเป็นแค่ซากหนูตายแล้วหนอนแมลงวันมันมาเกาะ
และที่สำคัญจะให้เปิดฝ้าไปดูเองก็ไม่กล้าอ่ะครับ
เพราะการเปิดฝ้าเนี่ยมันโดนบังคับไปในตัวว่าต้องโผล่แค่หัวขึ้นไปก่อน
ไอ้จังหวะโผล่หัวเนี่ย กลัวโดนโจมตีแบบไม่ทันตั้งตัวน่ะครับ
(ผมอาจจะดูหนังมากไปก็ได้ แต่กลัวอ่ะครับ)

เลยต้องปล่อยไว้แบบมืดมนครับ ไม่รู้จะทำไง
ผมอยากกะชับพื้นที่เอาห้องนอนผมคืนอ่า T_T
15-06-2010, 10:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอความช่วยเหลือ...ทำใจก่อนนะครับ...18+ - by dear709 - 15-06-2010, 10:35

Forum Jump: