Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำด้วยคะ
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำด้วยคะ
สวัสดีครับ
ในทรรศนะผมนะ...กีต้าร์ lowden เป็นกีต้าร์ที่ดีมีมาตรฐานสูงครับ เสียงหวานเจี๊ยบ ใสปิ๊ง เป็นเม็ดๆเชียวล่ะ แต่ ก็ใช่ว่าจะเหมาะกับทุกstyleการเล่น และ ทุกคนที่ได้สัมผัสมัน เคยได้ยินวิจารณ์มาไม่น้อยกว่า 5 คนแล้วว่า ไม่ชอบเสียงStrum Chord และอีก 2 ใน 5 คน วิจารณ์เพิ่มเติมว่า เสียงดีมาก แต่ไม่ชอบเพราะไม่ใช่รสนิยมที่ชอบ ....นอกนั้น ชอบกันทุกคน Big Grin

สนใจฟังเสียงกีต้าร์ lowden ไปลองได้ที่ร้านตัวแทนจำหน่าย ชื่ออะไรนั้นจำไม่ได้ละ เพราะ ไม่เห็นป้ายชื่อที่Sponsor (เดาว่า คุณhipginza คงรู้)
ถ้างั้น ...เชิญติดต่อบ้านเต่าเลยครับ

((พ่อเต่าคงยินดีต้อนรับแน่นอน เพียงแต่ ห้ามของฝากจำพวกตะโก้หรือไก่ตุ๋น ห้ามส่งเสียงดัง ห้ามมาเกินสองทุ่ม และต้องมาไม่เกินสองคน Big Grin ))
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
(This post was last modified: 12-06-2010, 09:46 by SARUN.)
12-06-2010, 09:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำด้วยคะ - by SARUN - 12-06-2010, 09:26

Forum Jump: