Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากได้เม้าท์ ออร์แกน ดีๆมาเพื่อหัดเป่า และใช้งานคราเดียวครับ
Author Message
zenpj Offline
Member

Likes Given: 1
RE: อยากได้เม้าท์ ออร์แกน ดีๆมาเพื่อหัดเป่า และใช้งานคราเดียวครับ
น้า ton666 ครับ Tombo นี่ใช่ตราแมงปอรึปล่าวครับ ผมว่าตัวมันใหญ่ไปหน่อยครับ เคยซื้อที่เชียงใหม่ เมื่อปี 35 ตัวละ 450 บาท ตอนนี้ยังไม่เห็นซากเลย

น้า เฒ่าทารก ครับ ถ้ามีที่นครสวรรค์ รบกวนช่วยบอกด้วยครับ ผมอยู่พิจิตร เผื่อมีเวลาจะใด้ไปดูครับ
Less is more !!!
09-06-2010, 17:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากได้เม้าท์ ออร์แกน ดีๆมาเพื่อหัดเป่า และใช้งานคราเดียวครับ - by zenpj - 09-06-2010, 17:18

Forum Jump: