Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
โฟล์คน้อย Wrote:
Maow Wrote:ช่างเปรียบเทียบจริงนะครับน้า san

แต่คำตอบก็คือ ธรรมชาติมันสร้างมาให้ทำหน้าที่ต่างกันครับ

อย่างน้า san เนี่ยธรรมชาติสร้างขึ้นให้มีใบหน้าสำหรับเป็นนายแบบ...ครับ

อย่าไปโทษธรรมชาติเลยครับ

นี่ละครับ.. เค้าถึงบอกว่า..
คนเท่านั้นหล่ะที่ไม่ยุติธรรม..
แต่ธรรมชาตินะ.. ยุติธรรมเสมอ..

ก็ไหน ๆชื่อน้าสั้น.. ก็บอกอยู่แล้วว่าบางอย่างอาจจะสั้นไปมั๊งงง...
เลยชดเชยด้วยให้หน้าตาที่หล่อเหลาไง.. อุอุ

อิอิ.. เสี้ยมมมคร๊าบ พี่น้องคร๊าบบบบบบบบบบ... อุอุ..

ว่ากันจัง ว่าอยู่นั่น ว่าของผม สั้น อยู่ได้

น้าๆ เคยเห็น ของผม หรือครับ

หรือว่ามาแอบดูตอนผมฉี่ ตามร้านอาหาร

อ๋อ จำได้และ น้าๆ คือ พวกที่ ชอบมาสับไหล่ข้างหลังผม ตอนฉี่นี่เอง

ที่วันนั้นพอผม ไม่ให้ ทิปปุ๊บ

ก็ยก โถฉี่ หนีเลย!!!!!!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-10-2007, 14:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 25-10-2007, 14:30

Forum Jump: