Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
ชีวิตผมตอนวัยเด็ก ค่อนข้างลำบากครับ

ต้องย้ายบ้านอยู่บ่อยๆ เพราะเพื่อนๆแถวบ้าน ชอบล้อ ผมเป็นประจำ

ผมรับคำพูด เหล่านั้น ไม่ได้ พวกเค้า ล้อผมว่า

ไอหล่อบ้าง ไอเท่ ไอหน้าตาดี

ผมเจ็บปวดมาก และรับคำพูดเหล่านั้นไม่ได้

ผมจะเถียง ก็เถียงไม่ได้ เพราะหน้าผมมันฟ้อง เป็น หลักฐานว่าหล่อซะขนาดนั้น

ผมเลยไม่ใส่ใจกับคำพูดที่ กระทบผม นิ้วของพวกน้าที่ว่า ด้านๆ จากการเล่นกีต้าร์

ยังไม่ด้านเท่าใบหน้าของผมเลย

น่าแปลกเนอะ ที่ ใบหน้าคนเรา ทำไม ดูแล รักษา ล้างแล้วล้างอีกเป็น[/i]อย่างดี สิวก็ยังขึ้น

แต่กับส้นเท้าเรา เหยียบขี้หมาก็แล้ว เดินเท้าเปล่าก็แล้ว ไม่ล้างเท้าก็หลายวันแล้ว

ทำไมสิว มัน ไม่ขึ้นวะ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-10-2007, 13:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 25-10-2007, 13:55

Forum Jump: