Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมถูกบังคับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ผมถูกบังคับ
ต้องขอขอบเตียง เอ้ย!!!!!! ขอบคุณน้ากาน ที่ต้อนรับเลี้ยงดูปูเสื่อเราเป็นอย่างดี

หลังจากที่เราหาอะไรแหลก กัน เสร็จแล้ว

เราก็มา เล่นกีต้าร์แจมกันร่วมสี่ชั่วโมง

น้ากะทะถึงขั้นต้องตัดนิ้วทิ้ง เพราะระบบมาก อาจ ถึงขั้นทำให้น้ากะทะ เซ็กเสื่อมได้!!!!!

ส่วนน้าเล็ก โซโล่ ได้อย่างเมามันอย่างไม่น่าเชื่อ และไม่คิดว่าจะลดตัวมา เกลือกกลิ้งกับพวกเรา

ส่วนน้ากานก็เล่น ได้เคลิบเคลิ้ม ชวนฝัน ขัดกับใบหน้า อย่างรุนแรง ถึงขั้นรับไม่ได้

ส่วนผม มีความสุข ล้นหัวใจ ไม่เคยเล่นกีต้าร์กับใครพร้อมกันเยอะ และนาน ขนาดนี้

............................

ถ้าคุณ เศร้า เหงา เปลี่ยว โดดเดี่ยว เดียวดาย โทรหาเราซิคะ เราจะไปป่วนคุณ!!!!!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-10-2007, 20:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ผมถูกบังคับ - by karn - 24-10-2007, 18:58
RE: ผมถูกบังคับ - by san - 24-10-2007, 20:30

Forum Jump: