Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงใหม่ครับ
Author Message
เอกกีต้าร์ Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: เพลงใหม่ครับ
ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่าสวัสดี สำหรับทุกท่านนะครับ ผมเป็นน้องใหม่ที่บอร์ดแห่งนี้ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะครับ

และขอขอบคุณทุกท่านที่ได้เข้ามา ติชมผลงาน นะครับ ปัจจุบันผมรับสอนกีต้าร์อยู่ที่โรงเรียนดนตรีสานศิลป์ แถวห้างแม็กซ์แวลูหลักสี่ และ โรงเรียนดนตรีอำพันบริเวณห้างPacio ลาดกระบัง22 นะครับ

แล้วก็มีห้องบันทึกเสียงเล็กๆที่บ้าน รับงานอเร้นท์ดนตรีครับ ถ้ามีเพลงแนวอคูสติค เพราะผมจะนำมาฝากไว้ให้ฟังอีกนะครับ ขอขอบคุณ เวปมาสเตอร์ nimitguitar.com และ เพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะครับ

มีงานอะไรให้ช่วย ก็ส่งข่าวผมด้วยนะครับ 081-1040701 email : koonklang@gmail.com

ขอบคุณครับ เอก (ปล.เคยจบช่างก่อสร้างที่เทคนิคโคราชครับ แต่เล่นดนตรีอย่างเดียวครับ ตอบคุณไข่ไก่ ครับ)
06-05-2010, 17:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพลงใหม่ครับ - by เอกกีต้าร์ - 06-05-2010, 17:44

Forum Jump: