Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครทำเงินหล่นสี่หมื่นห้าครับ
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: ใครทำเงินหล่นสี่หมื่นห้าครับ
pood Wrote:ไม่ต้องมอมยาผมหรอกเพราะผมดื้อยามานานแล้ว จะมาจีบลูกสาวผมน่ะต้องบอกก่อนนะว่า
ชอบแบบใหนเพราะผมเลี้ยงใว้สองสัญชาติคืออเมริกันกับญี่ปุ่น มีสัญชาติไอริชอยู่สามตัว
แต่พวกนี้ขึ้นคานแน่นอนเพราะอ้วนท้วนสมบูรณ์ทุกตัวเลยคงหาสามียากนอกจากไปเจอพวก
รสนิยมแปลกฯอย่างน้า Pooh

พวกสัญชาติอเมริกันนี่สูงยาวเข่าดีทุกตัวแต่เวลากรีดนิ้วลงไปก็ส่งเสียงแค่พอประมาณไม่เว่อร์นัก
แต่ไม่กลัวความรุนแรงเพราะยิ่งเล่นแรงก็ยิ่งเสียงดัง

พวกสัญชาติญี่ปุ่นนี่ความรู้สึกใวมากครับแตะนิดแตะหน่อยก็ร้องใด้ร้องดีแต่ถ้าเล่นแรงฯอาจมีอาการอั้น
เร็วกว่าพวกฝรั่ง ใครไม่เชื่อก็ไปหาวิดีโอดูเอาเองใด้ครับแต่ห้ามมายืมผม

แล้วพวกยุโรปเช่น เยอรมัน อังกฤษ ฝรั่งเศส เป็นอย่างไรบ้างครับน้าปู๊ด
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
24-10-2007, 13:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครทำเงินหล่นสี่หมื่นห้าครับ - by .::.pOoH.::. - 24-10-2007, 13:03

Forum Jump: