Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แด่...สยามประเทศ.......
Author Message
gong_bee_gees Offline
AFS#46 Italy

Likes Given: 0
RE: แด่...สยามประเทศ.......
สวัสดีครับน้า Boobyblue เพลงไพเราะดีครับ แต่สิ่งที่อยากบอกน้า Boobyblue จริงๆคือ เมื่อวันที่ 8 เมษายนที่ผ่านมาผมได้มีโอกาสเล่นกีต้าร์ คุณนายเก้าของพี่ครับที่บ้านของช่างเอครับ ต้องขอโทษด้วยที่ได้เล่นโดยที่ไม่ได้ขออนุญาตก่อน พอดีช่างเอเอามาให้ลองเล่นพอดีน่ะครับ เป็นกีต้าร์ที่ action ดีมากๆเลยครับ ใส่สายเบอร์ 13 เล่น standart tuning แบบสบายๆเลยครับ
อย่างไรก็ต้องขอโทษอีกครั้งนะครับที่ไม่ได้ขออนุญาตพี่ก่อนครับ ขอบคุณครับ
---ประชาสัมพันธ์ครับ---
ร่วมกันรณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง มาร่วมกันอนุรักษ์ภาษาไทยกันเถิดนะครับ
11-04-2010, 00:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แด่...สยามประเทศ....... - by gong_bee_gees - 11-04-2010, 00:10

Forum Jump: