Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เธอดังใน youtube พอสมควรคับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: เธอดังใน youtube พอสมควรคับ
poPPie Wrote:
povation Wrote:หลาน " วิน " เก่งสมชื่อ ดีใจด้วยครับ คุณพ่อน่าจะให้รางวัลพิเศษเล่นเกมส์กด(หยอดเหรียญ) ได้ไม่อั้น

แข่งแต่ละที พ่อแม่ก็อัดฉีดทุกครั้งหละครับ เฉพาะ ของเล่นก็เหรียญ ละชิ้น หละครับ Shy

เอาเหรีญมาฝากลุงป่อ ป้าแดง ที่เป้นกำลังใจส่งใจไปเชียร์ บอกว่าถ้าฟรีสไตร์ วันนี้ไม่ได้เหรีญทอง ป้าแดงจะไม่ให้ ตะโก้ ทานอีกตลอดชีวิต !! เลยเตะขาลุยส์แหลก ฮ่าๆ

ต๊ายย!! เนี่ยสงสัย จะอ่อนเปลี้ยเพลียแรง เลยซบเจ้าแม่เต่าซ๊ะขนาดนั้น..สมัคร เป้นลูกเขยเลย ดีมั๊ยลูก !! Tongue

หลานวินของป้าแดงเก่งสมชื่อค่ะ เอาไปเร้ยยยยยย เงินหยอดเหรียญเล่นเกมส์ไม่อั้นเล่นซะให้คลานเลยลูก..Big Grin

นี่มีรูปเป็นหลักฐานค่ะ น้องวินวิ่งเล่นจนเหนื่อยแล้วมานั่งพิงแขนป้าแดง หลังจากที่คอยคุณพ่อกะคุณลุงกะคุณอาคุยกัน 3 ชั่วโมงที่ร้านเอ็มเคค่ะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
24-10-2007, 06:20
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เธอดังใน youtube พอสมควรคับ - by dejemerry - 24-10-2007, 06:20

Forum Jump: