Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฟันธงหน่อยครับสำหรับ 3 ตัวนี้ Cole Clark FL1ac , Guild gad 50 , Seagull studio
Author Message
pinman Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ฟันธงหน่อยครับสำหรับ 3 ตัวนี้ Cole Clark FL1ac , Guild gad 50 , Seagull studio
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความเห็นครับ (นึกว่าจะไม่มีใครมาตอบแล้ว) โดยเฉพาะท่าน dear709 ขอบคุณมากครับ ที่ดูจากหน้าตาผมสนใจเจ้า Cole Clark FL1ac เป็นพิเศษ แต่เมื่อได้ลองไปฟังเสียงจากยูทูปแล้วแล้วชักไม่แน่ใจ ก็ยังเหลือ SeaGull ฟังเสียงจากยูทูปแล้วก็โอเคแต่ที่ดูหลายท่านวิจารณ์ก็เห็นจะเป็นเรื่องคอกีตาร์ที่ใหญ่ ยังไงต้องไปลองดูก่อน ยังเหลือ Guild GAD 50 เมื่ออาทิตย์ที่แล้วโทรไปถามรู้สึกว่าจะไม่มีของ ว่าถึงรูปทรงและชอบตัวนี้เหมือนกันดูเก๋าดี ยี้ห้อมีมาแต่เก่าก่อน แต่เห็นว่ารุ่นนี้ทำในจีนไม่ทราบว่างานจะปราณีตหรือเปล่า สำหรับ furch ยังไงจะลองหาข้อมูลดูก่อน ร้านไหนเป็นตัวแทนและอยู่ที่ไหนครับ สำหรับ takamine งานนี้ว่าจะบายก่อนเพราะมีอยู่แล้วเป็นรุ่น n10 (เค้าให้มาอายุเจ้าตัวนี้น่าจะไม่ต่ำกว่า 16- 17ปี)ไว้เล่นเกาได้ดี จึงอยากได้อีกสักตัวไว้ตีคอร์ท
08-03-2010, 20:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฟันธงหน่อยครับสำหรับ 3 ตัวนี้ Cole Clark FL1ac , Guild gad 50 , Seagull studio - by pinman - 08-03-2010, 20:31

Forum Jump: