Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อ่านเพื่อเป็นประโยชน์แก่นักดนตรี-ร้านที่ควรโดนแบน
Author Message
rush_taka Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อ่านเพื่อเป็นประโยชน์แก่นักดนตรี-ร้านที่ควรโดนแบน
ผมขอเป็นกำลังใจและขอต่อต้านร้านแบบนี้ด้วยครับคุณนุ้ย
เพราะผมก็เคยโดนมาเหมือนกันกับปัญหาเหล่านี้ที่ทางร้านคิดว่าตัวเองสำคัญใครก็อยากมาเล่นจะจ้างใครหรือเอาใครออกตอนไหนก็ได้ไม่แคร์ไม่ให้เตรียมตัวเตรียมใจเล้ยย
เด๋วมีหลายร้านที่ผมประสบพบเจอเหมือนกันขอรวบรวมข้อมูลก่อนแล้วจะมาบอกอีกที(กลัวโดนฟ้องล้มละลาย อิอิ)
แล้วตกลงเราจะใส่เสื้อสีไหนประท้วงดีคับ คนอื่นเค้าประท้วงยังมีสีเหลืองสีแดง เราต้องมีบ้างนะคับ....ฟริ้วววววว.......
04-03-2010, 07:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อ่านเพื่อเป็นประโยชน์แก่นักดนตรี-ร้านที่ควรโดนแบน - by rush_taka - 04-03-2010, 07:43

Forum Jump: