Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากมาขอโทษพี่กฤษณ์ครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: อยากมาขอโทษพี่กฤษณ์ครับ
ไม่เป็นไรหรอกครับ อุบัติเหตุทางการเงินเกิดขึ้นใด้เสมอ แต่ความจริงใจสำคัญกว่า
สำหรับพวกเราชาวบ้านสีฟ้า ความจริงแล้วผมก็ไม่ใด้คิดจะทวงสตางค์จากคุณ non
หรอกแต่บังเอิญวันก่อนคุณยอดเยี่ยมมาปรึกษาผมเรื่องมีคนจากต่างจังหวัดต้องการซื้อ
กีต้าร์แต่ไม่มีเงินสดจ่าย ผมเลยเล่าเรื่องนี้ให้ฟังเพื่อเตือนสติเท่านั้น คราวนี้คุณยอดเยี่ยม
ที่เป็นคนรักเพื่อนก็เลยไปโพสต์ทวงสตางค์ให้ผม

ขอขอบคุณคุณยอดเยี่ยมด้วยครับ และต้องขอโทษคูณ non ที่ต้องเสียหน้าแต่การที่คุณเอา
มาโพสต์ใว้ในนี้แทนที่จะ PM มาหาผมก็ต้องถือว่าคุณคือลูกผู้ชายตัวจริงเหมือนกัน

เอาแบบนี้ดีใหมครับ ถ้าตอนนี้เรื่องการเงินยังพอถูไถไปใด้ก็เก็บกีต้าร์ใว้ ผมจะให้เวลาในการผ่อน
อีกหกเดือน แต่ถ้าตอนนี้เดือดร้อนมากก็เอากีต้าร์มาฝากผมใว้ก่อน ผมจะคืนเงินให้สองหมื่นบวก
หกร้อยค่า saddle และเก็บกีต้าร์ใว้ไม่ขายใครจนกว่าคุณจะพร้อม

ถ้าต้องการขายเครื่องดนตรีลองเอาไปลงหน้าซื้อขายของเว้บที่มีคนอ่านเยอะฯจะใด้ผลกว่าครับ
หมายเหตุ: กีต้าร์ Sigma ไม่ใช่กีต้าร์ที่เลียนแบบ Martin นะครับ แต่เป้นกีต้าร์ Martin ที่ผลิต
ในญี่ปู่นเพื่อเอาไปขายในอเมริกาในราคาต่ำกว่ามาร์ติน ส่วน PA Crown นี่ถ้าเป็นแอมป์รุ่นเก่า
ละก้อ เขาถือว่าเป็นสุดยอดของแอมป์นะครับ ลองกูเกิ้ลดูก่อนว่าราคาตลาดมันเท่าไหร่ก่อนขายดีกว่า
ส่วนเรื่องกีต้าร์ควรแยกขายนะครับจะขายใด้ราคาดีกว่า เรื่องราคานั้นผมไม่ทราบหรอกครับว่าควรขาย
เท่าไหร่ แต่ Ibanez Paul Gilbert นี่มันกีต้าร์แพงไม่ใช่หรือครับ
23-10-2007, 00:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากมาขอโทษพี่กฤษณ์ครับ - by pood - 23-10-2007, 00:37

Forum Jump: