Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
karn Wrote:
dejemerry Wrote:น้า san กะ น้า karn น่ารักทั้งคู่ เอาไปเลยจ้าจัดให้
น้า san ป้าแดงยกน้อง song ให้ไปช่วยเท็คแคร์เลยจ๊ะ
น้า karn เอาน้อง hee ไปก็แล้วกัน เป็นไง..ป้าแดงยุติธรรมอ่ะป่าวจ๊ะ Tongue

ขอกราบพี่แดงงามๆไว้ ณ.โอกาสนี้ครับBig Grin

ที่เมตตา..ผมจะดูแลน้อง hee เป็นอย่างดีครับ

โห้หหหหห ไม่ได้เข้ามาบ้านหน่อยเดียว กะจะแบ่งแยก เพื่อนป้านุ้ย ไปคนละครึ่งตัวเลยเหรอเนี่ย ว่าแต่ ใคร เอาหัว ใครเอาหางละเนี่ย

ส่วนป้าตอนนี้ ขอบอกได้คำเดียวววว ป้าแดงขา หนูเจ็บปากม๊าก ๆ เลยค่ะ ลงเขียงมาแว้ว หมอเล่นเย็บหนู สิบกว่าเข็มอะ สงสารตัวเองจังเลย พรุ่งนี้ ขอลาหยุด 1 วัน เนื่องจาก ปากป้า ห้อยยิ่งกว่าแหมม แคท 3 เท่าค่าSad สงสารตัวเอง สุด ๆ เลยค่ะ
22-10-2007, 16:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 22-10-2007, 16:58

Forum Jump: