Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ดูซิ!!!จนป่านนี้..ยังไม่มีใครยอมกลับบ้านเลยครับ...
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: ..ดูซิ!!!จนป่านนี้..ยังไม่มีใครยอมกลับบ้านเลยครับ...
ที่นครหลวงฯปิ่นเกล้า
ผมไม่ประสบปัญหาอย่างน้ายอดจุฬาเลย
ผมกลับพบการประจบเอาใจอย่างเยี่ยมยิ่ง
ดูสารรูปผมแล้วเปรียบเทียบกับน้ายอดจุฬาดู
ลูกค้าคนใดน่ามีโอกาสจะซื้อสินค้ามากกว่า?
หากผมเป็นคนขายผมคิดว่าน่าจะได้เงินจากน้ายอดฯไม่ใช่ได้จากคนอย่างผมแน่
ผมพอจะนึกออกเหตุใดเขาปฏิบัติเช่นนั้นกับน้ายอดฯ
คือน้ายอดฯหน้าเด็กเกินกว่าพ่อแม่จะอนุญาตให้เงินพกติดกระเป๋าคราวละหลายๆหมื่น
ส่วนผมที่ถูกบริการอย่างดีชี้เอามาลองได้ทั้งร้านนั้น
อาจเป็นเพราะเขากลัวผมจะประกอบมิจฉาชีพอย่างใดอย่างหนึ่งแก่ทางร้าน
คนขายจึงจำใจ-ใจดีสู้เสือ!!

ที่นี่ผมชี้นิ้วบอกคนขายให้หยิบกีต้าร์มาให้ลองได้ทั้งร้านมาแล้วจริงๆ
และก็มีที่เดียวใจถึงกล้าทำอย่างนั้น ส่วนที่อื่นผมยังไม่ได้รับการบริการเช่นร้านนี้เลย
ส่วนใหญ่จะแหยงๆไม่ค่อยอยากให้ผมจับกีต้าร์ของเขาเลย
คือให้ลองอย่างเสียไม่ได้
ก็ผมไม่เคยซื้อจริงๆ ได้แต่ขอลองๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
22-10-2007, 14:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ..ดูซิ!!!จนป่านนี้..ยังไม่มีใครยอมกลับบ้านเลยครับ... - by boobyblue - 22-10-2007, 14:22

Forum Jump: