Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เกี่ยวกับ capo G7
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เกี่ยวกับ capo G7
karn Wrote:แก็งค์นี้แหละครับ...ชอบทำกะทู้ไขว้เขว (รวมทั้งผมด้วยBig Grin)
วันนี้ตา san ไม่รู้ไปไหน ปล่อยให้ rock ทำงานคนเดียว อ้อ ผมก็ช่วยทำด้วย...แหะๆ...ลืมไปBig Grin

ผมติดถ่าย วีดีโอ ทั้ง วัน เลยครับ

พอดี จำนำ ไว้ มัน จะ ขาดและ เลยต้องรีบไปถ่ายออกมาก่อน ไม่งั้นมันจะหลุดจำนำจ้า .......(ขออภัย ติดงานจริงๆครับ)

ส่วน คาโป้ ที่น้าม่อนใช้ ผม วิเคราะห์ ว่า มัน ถูก เกินไป ครับ

ส่วนตัว ผมใข้ กิ๊บ หนีบผ้า ครับ รุ่นใหม่มีหลากสี คาดเฉพาะ สามสายล่าง เท่านั้น

ถ้า เอารุ่นท็อบ เลย เอาด้าม ปากกา ทาบเลย แล้ว ใช้ หนังยางรัดครับ

ผมขอแก้ตัวครับ น้าม่อน ว่า.........

ผมไม่เคยทำกระทู้ล่ม!!!!!!!!!!!!!!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
22-10-2007, 10:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เกี่ยวกับ capo G7 - by san - 22-10-2007, 10:22

Forum Jump: