Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ดูซิ!!!จนป่านนี้..ยังไม่มีใครยอมกลับบ้านเลยครับ...
Author Message
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

Likes Given: 0
RE: ..ดูซิ!!!จนป่านนี้..ยังไม่มีใครยอมกลับบ้านเลยครับ...
โขคดีที่ไปลองเครื่องเสียงกันก่อนนะครับ Smile ขืนไปวันจริงเลยมีกร่อย Tongue

น้ากิจ นาฬิกาน่ะผมอยากได้ แต่ว่าแฟนผมน่ะ.... อยากได้มากกว่าผมอีก ฮิๆๆๆ Tongue Tongue แป่ววววว

วันนี้ไปร้านนครหลวงมาด้วย แวะเข้าไปดูกีต้าร์ ใจจริงอยากดู Adamas
แต่ที่ร้านไม่มี เลยขอดูเจ้า Parlor ที่เก็บอยู่ในตู้กระจก
เข้าใจว่าเป็นรุ่น COLLECTOR'S SERIES Collector's Series Model 1997

แต่พนักงานบอกว่าให้ดูไม่ได้ เพราะลูกบิดมันแตกอยู่.....

แต่.... ผมมองลูกบิดของมันเป็น Ebody รึเปล่าไม่แน่ใจ
ผมคิดว่าใช่ Ebony มันไม่น่าจะแตกง่ายๆ และผมเห็นว่าสภาพลูกบิดมันก็ยังดีอยู่
เลยไม่รู้ว่าพนักงานไม่อยากให้ผมลองรึเปล่า ผมเลยเดินออกมาจากร้านดีกว่า

หรือว่าผมจะคิดมากไปเอง ปกติร้านนครหลวงผมเคยไปแต่สาขา Central World,
Fortune และ Paragon ก็ได้รับการบริการดีมาตลอด แต่สาขานี้ บ่เคยจ้า Smile
[Image: myworkspace.jpg]
22-10-2007, 03:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ..ดูซิ!!!จนป่านนี้..ยังไม่มีใครยอมกลับบ้านเลยครับ... - by yodchula - 22-10-2007, 03:55

Forum Jump: