Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฉลองก่อนปีใหม่ 2553 ณ บ้านพี่pood คลองประปา
Author Message
korkai Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ฉลองก่อนปีใหม่ 2553 ณ บ้านพี่pood คลองประปา
ขอขอบคุณพี่กฤษณและเจ๊นู๋ฟิลม์มากครับ
ที่ให้การต้อนรับอย่างดี อาหารเยอะมาก หอยทอดอร่อยดีครับ
แต่ผมกลัวน้ำหนักเพิ่มเลยไม่กล้ากินมาก

ลองไปชิมก๋วยเตี๋ยวลุยสวนของนู๋แจน ที่ทำมากับมือ อร่อยดีครับ
น้ำจิ้มรสชาตจิ๊ดจ๊าดดี

ส่วนเครื่องดื่มพวกชาเย็น กาแฟ โอวันติลนั้น รสชาตเข้มข้นมาก
ผมดื่มไปหลายแก้ว มีบริการปั่นให้ด้วย
เสียดายที่ไม่ได้ดื่มเบียร์ที่พี่อ้นนำมา เห็นหลายท่านดื่มแล้ว น่าอิจฉาจัง Shy

ขอบคุณน้าปุ๊ที่ถ่ายรูปมาให้ครับ ชัดเจนดีเหลือหลาย

นึกไม่พอใจตัวเองที่ช่วงเล่นกับบ้านเต่า พี่ป๋อ ป้าแดง น้าเวป น้องปิ๊ง
น้าเล็ก ซึ่งผมปรับเบสเสียงแข็งเยอะเกินไป (ตามที่ถามน้าศรัน)
เนื่องจากผมไม่ได้ยินเสียงเบสของตัวเองเลย

อย่างที่น้าศักดิ์ชัยบอก มีอยู่ช่วงนึง เสียงดนตรีดังมากๆ ผมนั่งอยู่ด้านหลังกับ
น้าศักดิ์ พี่อ้วน น้าแดง ยังดังมากๆเลยครับ

แต่ที่ประทับใจมากที่สุดคือช่วงของน้องหนุ่ยนี่แหละ
คนอะไรก็ไม่รู้ ร้องเพลงเพราะมากๆ
อยากจะวางเบส ลงมานั่งฟังมากกว่าครับ Smile
29-12-2009, 07:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฉลองก่อนปีใหม่ 2553 ณ บ้านพี่pood คลองประปา - by korkai - 29-12-2009, 07:16

Forum Jump: