Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอสอบถามเรื่อง ADAMAS จะเอาไปซ่อมอย่างไรดีครับ
Author Message
Fongvin_kla Offline
Member

Likes Given: 1
ขอสอบถามเรื่อง ADAMAS จะเอาไปซ่อมอย่างไรดีครับ
ตามรูปครับน้าๆ คือว่ามันเป็นไปตามธรรมชาติของกีตาร์ยี่ห้อนี้หรือเปล่าครับ
แต่ตัวกีตาร์ยังคงเล่นได้เหมือนเดิมครับ

อีกอย่างครับคือเสียงเล่นเปล่าๆเนี่ยแทบจะไม่เอาถ่านเลยครับ
แต่พอเสียบแอมป์เข้าไป อืม คนละเรื่องเลยครับ เสียงแจ่มๆ ใส เนียนๆเลย
เป็น ADAMAS II 1581 ครับ

ช่างท่านใดที่จะซ่อมได้ครับ

ขอขอบพระคุณน้าๆ พี่ๆ เอาไว้ล่วงหน้าครับ
และที่ขาดไม่ได้ นิมิตกีตาร์ครับ ขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ

Attached Files Image(s)

27-12-2009, 00:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอสอบถามเรื่อง ADAMAS จะเอาไปซ่อมอย่างไรดีครับ - by Fongvin_kla - 27-12-2009, 00:18

Forum Jump: