Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฉลองก่อนปีใหม่ 2553 ณ บ้านพี่pood คลองประปา
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ฉลองก่อนปีใหม่ 2553 ณ บ้านพี่pood คลองประปา
พี่ napman มาตอนบ่ายโมงครึ่งพร้อมพรรคพวกก็เหมาะเลยครับเพราะผู้จัดการแผนกแสงเสียงของบ้านสีฟ้าคือน้า Nit GT มีงานด่วนเลยไม่สามารถยกชุดเครื่องเสียงมาช่วยในงานใด้แต่คงจะปลีกตัวมาแจมใด้ตอนดึกๆ

คราวนี้ก็เดือดร้อนคนขราอย่างผมที่จะต้องแบกลำโพงจากในบ้านออกไปตั้งในสนามและต่อสายเองโดยไม่มีคนมาช่วย ถ้าพวกพี่มาก่อนผมยกเสร็จก็มาช่วยผมติดตั้งด้วยก็แล้วกัน พอเสร็จแล้วผมจะขอถ่ายรูปหมู่ส่งไปให้ guiness book ลงบันทึกว่านี่คือแก้งค์ roadies ที่อายุมากที่สุดในโลก

ล้อเล่นนะครับ ใครจะกล้าไปใช้งานผู้ใหญ่แต่ตอนนี้พวกหนุ่มๆตัวใหญ่ๆยังไม่มีใครอาสามาช่วยซักคน เจ้าพวกนี้เอาไว้ใช้ให้ยกของไปเก็บตอนดึกก็แล้วกันถ้ายังเดินไหวอยู่
26-12-2009, 01:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฉลองก่อนปีใหม่ 2553 ณ บ้านพี่pood คลองประปา - by pood - 26-12-2009, 01:23

Forum Jump: