Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
= ตลาดคลองสวน =
Author Message
sukanyastory Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: = ตลาดคลองสวน =
เสน่ห์ของตลาดแบบนี้ ก็คือ คนขายแก่ๆ ดูจริงใจ ไม่หวังแต่กำไรอย่างเดียว พร้อมกับของซื้อ ของขาย อาหาร ขนมโบราณ ที่หาไม่ได้จากท้องตลาดทั่วไป...ชอบค่ะ ชอบไปตลาดแบบนี้ มันได้กลิ่นอายของความเป็นไทยดี
เสียดายแต่ว่า ตัวเองถ่ายรูปไม่เป็น เวลาไปจึงได้แค่ซึมซับบรรยากาศและความรู้สึกไว้เท่านั้น

ขอบคุณสำหรับ น้า Meaw น้า V74 ที่ถ่ายทอดบรรยากาศของสถานที่เหล่านี้ให้ผู้ด้อยความสามารถเรื่องการถ่ายภาพ (และความสามารถด้านอื่นๆ) ได้ชื่นชมค่ะ...วันหลังเอาอีกนะคะ จะรอติดตามชมผลงานค่ะ
21-12-2009, 16:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: = ตลาดคลองสวน = - by sukanyastory - 21-12-2009, 16:20

Forum Jump: