Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความรู้ในการเลือกซื้อกีตาร์คับ
Author Message
BIGAPE Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขอความรู้ในการเลือกซื้อกีตาร์คับ
ไขข้อข้องใจของกระผม ได้ทุก ๆ ข้อ เลยคับ

วันนั้นได้ยิน เสียง cole clark เรียบร้อยแล้วคับ ที่บ้านน้าป๋อ ครับ คิดว่าน่าจะเป็นราคาเดียวกัน กับตัวที่ได้ยิน เสียงไป ไพเราะ เพราะพริ้งคับ

bear claw ได้สัมผัสแล้วคับ เสียง กับ ลายไม้ ถูกใจ ถ้าราคาเป็นตามที่บอกก็น่าสนใจคับ
เป็นอีกรุ่นหนึ่งที่ขายดี อิอิ

ผมได้ลอง santafe' ด้วยคับ เห็นพี่ พนักงานขายแกบอกว่า เป็น รุ่นที่อยุ่ในระดับใกล้เคียง กีตาร์ natural sieries ถ้าจำไม่ผิดนะคับ สวยมาก คับ เสียงดี แต่ ราคา เกิน ไป เกือบ สองหมื่นครับไม่ไหว

ขอบพระคุณ คุณ dear709 ที่ให้ความกระจ่างครับ

ส่วนพี่ pood(น้ากฤษ) ไขข้อข้องใจให้ผมในเรื่องวัสดุ laminate ขอบพระคุณมากครับ
(This post was last modified: 25-12-2009, 15:28 by BIGAPE.)
21-12-2009, 05:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอความรู้ในการเลือกซื้อกีตาร์คับ - by BIGAPE - 21-12-2009, 05:15

Forum Jump: