Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประเมินผล:5เดือนหลังท่องยุทธภพ-ร่วมสุมหัวกับชนชาวกีต้าร์โปร่ง!!
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: ประเมินผล:5เดือนหลังท่องยุทธภพ-ร่วมสุมหัวกับชนชาวกีต้าร์โปร่ง!!
.......................เดือนสาม...........................................

๐กระบี่ดีเล่มแล้ว.........................เล่มเล่า
เปลี่ยนผ่านมือมัวเมา....................อย่างงั้น(อย่างงั้น)
คุณกระบี่ค่าเฉลา........................แตกต่าง เอกลักษณ์
ใจต่างหากที่รั้น..........................เลี่ยงลี้ใจตนฯ

ผมรู้สึกตามนั้น.......
หลังจากได้มีโอกาสได้ลองกีต้าร์ชั้นดีหลากหลาย
ผมรู้สึกอย่างงั้นๆจริงๆ
ผมไม่รู้สึกอย่างได้เพิ่ม
ไม่รู้สึกว่าผมต้องมีอย่างนั้นอย่างนี้
ผมพบว่าผมต้องหาใจผมให้เจอ
หารสนิยมตัวเองให้พบ
กีต้าร์ชั้นไหนก็ไม่สำคัญแล้ว
เพียงแค่หาความต้องการของตัวเองให้เจอ
เท่านั้นก็รู้สึกสุขสงบ...........
กีต้าร์ที่ผมมีอยู่นั่นล่ะคือตัวตนของผม
คือสิ่งที่ผมมีและเป็นอยู่
ผมเกือบเสียสิ่งที่มีที่ดีอยู่แล้วไปกับความไม่รู้พอของตน
กิ๊บสันไร้นามสกุลไร้ความดั้งเดิมไร้ความแท้ตัวนั้น
คือความจริงแท้ในชีวิตผม
มันคือกีต้าร์ในฝันที่ผมเคยคิดว่ามันไม่ใช่
แต่แล้วมันกลับใช่
ใครจะว่าอย่างไรมันก็ไม่เกี่ยวกับผมแล้ว!!
21-10-2007, 00:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ประเมินผล:5เดือนหลังท่องยุทธภพ-ร่วมสุมหัวกับชนชาวกีต้าร์โปร่ง!! - by boobyblue - 21-10-2007, 00:35

Forum Jump: