Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเข้ามาอยู่บ้านสีฟ้าด้วยคนนะครับ
Author Message
pizuuh Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอเข้ามาอยู่บ้านสีฟ้าด้วยคนนะครับ
เรียกผมว่า FG-340 น่าจะเหมาะกับฝีมือผมมากว่า J-190EC นะครับน้า nit gt

น้าป๋อครับผมโพสท์รูปแบบให้ขึ้นเป็นรูปใหญ่ ๆ แบบน้า ๆ ไม่เป็นน่ะครับ

ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรครับน้า พอ attach ก็กลายเป็นรูปเล็ก ๆ น่ะครับ
(13-12-2009, 13:36)lekleklek Wrote: Gibson J-190EC น่าลองมากครับ สวยดีครับ เสียงเป็นไงมั่งครับ

เสียงเด้ง ๆ ดีมั้งครับ สรุปว่าชอบครับผม

แต่ตัวนี้ก็เป็นกีต้าร์ที่มีราคาสูงที่ผมเคยจับตัวแรกน่ะครับ

ยังไม่มีโอกาศได้ลองกีต้าร์รุ่นสูง ๆ ไฮเอนด์ ตัวอื่นเลยครับ

เลยเปรียบเทียบไม่ถูกน่ะครับผม

จะมีน้า ๆ ท่านใดต้องการอนุเคราะห์ให้ผมลองกีต้าไฮเอนด์มั่งนะ ^^
(13-12-2009, 15:18)takamine Wrote: สะบายดี เจ้า (กำลัง อิน ซีเกมส์)

ถ้ากำลังอิน แสดงว่าเข้ารอบสิน้า

แต่ผมกำลังเอ๊าท์เพราะเหมือนมีบางอย่างตกรอบ อิอิ T-T
น้า ๆ ช่วยแนะนำวิธีการโพสท์รูปให้มันขึ้นมาใหญ่ ๆ แบบที่น้า ๆ ทำกันให้หน่อย

ได้ไหมครับ คือว่าผมทำไม่เป็นครับ ลองค้นกระทู้ยังหาวิธีไม่เจอครับผม

รบกวนน้า ๆ ผู้น่ารักด้วยครับ

(13-12-2009, 13:55)povation Wrote: ส่งรูปกีตาร์ที่มีอยู่นั้นไปลงโพสต์ไว้ในหมวด Gallery บ้านสีฟ้าด้วยซิครับ

ได้เลยครับน้าป๋อ ขอเวลาหาคนมาถ่ายรูปสวย ๆ ก่อนนะครับ

ผมถ่ายเองไม่สวยเท่าไหร่เลยครับน้า

จะรีบดำเนินการเอาลง guitar gallery ทันทีครับ ^^
Smile stupid is as stupid does Smile
(This post was last modified: 13-12-2009, 19:48 by pizuuh.)
13-12-2009, 19:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเข้ามาอยู่บ้านสีฟ้าด้วยคนนะครับ - by pizuuh - 13-12-2009, 19:17

Forum Jump: