Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน
ใช่ครับพี่ Nap ตอนขาไป ผมก็ถอดอกเป็น 3 ชิ้น แล้วยก 3 รอบ สบายๆครับ
ตอนที่เราเล่นกันเสร็จ เวลาตอนนั้นบ่ายโมงกว่าไปแล้วครับ ผมจึงประกอบรวมกันไว้
เป็นหนึ่งเดียว เพื่อความขลัง Tongue ฮา แล้วตั้งฝากพนักงานไว้ที่ Lobby ของทาง รพ. แล้วพวกเราก็ไปทานข้าวกัน

ตอนจะขนขึ้นรถ น้าเด่นแกอยากลองของหนะครับ 555 ผมจึงปล่อยให้ลองซักหน่อย จะได้รู้ครับว่า หนักเป็นจั๋งได Big Grin จากนั้นก็เข้าไปช่วยกันคนละข้าง เพื่อความรวดเร้วหนะครับ Rolleyes

ที่รพ.พระมงกุฏ ผมเห็นจากทางทีวีแล้วครับ ดูมีอายุหน่อย แต่งตัวเป็นคาวบอยเลย

เป็นครั้งแรกที่ผมได้เล่นแบบนี้ จากคนที่มาหาหมอหรือหาพยาบาล หรือคนไข้ ที่มาดูเรา กับรอยยิ้ม ที่เค้าหยุดดูพวกเรา มันทำให้ใจมีความสุขจริงๆ

แปล๊บเดียวครับ ผ่านไปแล้ว 2 ชั่วโมง เก็บและแบ่งปันความสุขสู่สังคมคราวนี้ถือเป็นความสำเร็จที่เราภูมิใจและมีความสุขมากและคิดว่าคงจะมีครั้งต่อไปในเร็วๆนี้ครับ

ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาแชร์ความรู้สึกดีๆด้วยครับ Wink
13-12-2009, 10:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - by poPPie - 13-12-2009, 10:52

Forum Jump: