Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Author Message
วีรวิทย์ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Shy ต้องขอบคุณ บ้านเต่า มากๆ ทุกครั้งที่เปิดบ้านสนุกไม่แพ้งาน มิตติ้ง
ปลื้มใจแทน บ้านเต่าครับ
เป็นวันอาทิตย์ที่ อากาศดีจริงๆ
อาหาร อร่อยมากครับ ผมกิน หมี่ซั่วไป 2 จานแนะ เครื่องดื่มก็ ท่วมท้น
สาระพัดแบบ ยี่ห้อ
ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ทุกคนครับ น้องแพนด้า น้องแบลคโฮล์
คุณ นิกกี้(แอบปลื้ม เสียงคุณ) คุณเด่น คุณสุกัญญา(ไม่ทราบว่าสะกดถูก หรือไม่) โดยเฉพาะได้พบผู้อาวุโสจากแดนไกล ลุง Napman รวมถึงคนอื่นๆอีกแต่ ฯลฯ จำไม่ได้หมดอ่ะTongue
สวัสดีสมาชิกเก่าทุกคนด้วย ผมคงไม่เอ่ยนาม เยอะมาก
มาถึงบ้านเต่า 15.30 น. เอาเจ้าเทย์เลอร์ 414 มาให้น้าหนุม
ตั้งใจจะไปธุระต่อ แล้วค่อยเข้ามาตอนดึก แต่ก็ ติดลมเลย
อยู่ยาวจน เกือบตีสามครึ่ง นู่น
ขอบคุณที่ได้ขึ้นไปร่วมแจมกับหลายๆศิลปิน
ผมสนุกมากในช่วง แจม บลูส์
ขอบคุณ เมาท์ออแกน เสียงดี ของน้า Karn ด้วยครับ
เอ่อ? แหะๆ ในงาน ถ้าผิดพลาดอะไรไป ก็ขออภัยด้วยนะครับ
ที่รายล้อมตรงนี้มีแต่เพื่อน
24-11-2009, 22:33
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552 - by วีรวิทย์ - 24-11-2009, 22:33

Forum Jump: