Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552
(23-11-2009, 12:28)boobyblue Wrote:
(23-11-2009, 12:19)โฟล์คน้อย Wrote: ต้องขอโทษน้า ๆด้วยนะครับ ที่ต้องกลับก่อน

ผมไม่ยกโทษให้ครับ

เรายังไม่เคยสื่อสารกันทางเสียงเลย....

โกรธ!!!!

(บรรทัดบนสุดกับบรรทัดท้ายสุด....ผมโกหก..)

น้ำใจ.. จับต้องไม่ได้ด้วยสองมือ
น้ำเสียง.. จับต้องไม่ได้ด้วยสองหู
ตัวหนังสือ.. ก็จับต้องไม่ได้ด้วยสองตา

แต่เมื่อเราลืมตา เราสามารถสัมผัสได้ทุกสิ่ง
และเมื่อเราหลับตาอีกครั้ง
เราจะสัมผัสมันได้ด้วยใจ..

.........................Big Grin

(23-11-2009, 13:28)sukanyastory Wrote:
(23-11-2009, 12:49)SARUN Wrote:
(23-11-2009, 12:19)โฟล์คน้อย Wrote: หากข้าพเจ้าได้ทำการล่วงเกินท่านใดไป..
(โดยเฉพาะน้า ๆสมาชิกใหม่.. เพราะสมาชิกเก่าเขาเบื่อผมกันแล้วล่ะ..Big Grin)
ไม่ว่าด้วยกาย วาจา ใจ..
ทั้งต่อหน้าก็ดี ลับหลังก็ดี..
ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วยครับ.. สาธุ..
เห็นป้าสุ แกตามหาน้าโฟล์คน้อย ในวันงานฯให้ขวั้ก !!!
รีบไปมอบตัวเลย ถือ ดอกไม้ธูปเทียนไปด้วยBig Grin
((แต่ผมออกตัวให้แล้ว ว่าน้าโฟร์คน้อยน่าสงสาร และลูกยังเล็กอยู่ ))

อ้าว ลูกยังเล็กอยู่เหรอคะ....
เห็นหน้าพ่อ....นึกว่าลูกโตแล้ว...
โอ๊ววว...เล่นแรง...ไปแล้วค่ะ...ฟิ้ว....
.
.
.
.
.
.

.
ขอหลบลูกกระสุนใต้ท้องรถก่อน

กับป้าสุ.. ยังน่ารักกว่าน้าซ่าส์.. เยอะเลยครับ
ริ้วรอย.. ฝ้าฟางใด ๆก็ไม่เห็นมี ไม่เหมือนน้าซ่าส์..
ริ้วรอยที่หน้ากับที่หลังนี่เต็มไปหมด..(โดนเฆี่ยน..โดนทุบ..Big Grin )

ป้าสุพบปะเพื่อนสมาชิกครั้งแรก นอกจากอิ่มใจ ยังอิ่มท้องด้วย..
ไม่เหมือนตาเสธซ่าส์นี่.. บอกจะเลี้ยงกาแฟผมมาหลายปีละ.. ยังไม่ได้กินเล๊ย..

เอ่อ.. ทำไงได้.. ภรรยากะลูกสาวดุนี่ครับ..
วัน ๆคิดแต่แผนหนีออกจากบ้าน.. ก็เหนื่อยจะแย่แล้ว..
เฉพาะงานวันเปิดบ้านพี่ป๋อนี่ก็วางแผนตั้งเป็นเดือน.. อิอิ

แต่อย่างน้อยผมก็ยังหนุ่มกว่าเพื่อนสมาชิกหลายคนล่ะครับ

ไม่ใช่ตัวขาวหน้าละอ่อนอย่างน้าซ่าส์นี่ครับ.. หน่อมแน้มไปหน่อยมั๊งง...
เดี๋ยวนี้น้าซ่าส์.. เสี้ยมเก่งจัง
สงสัยต้องยิงทิ้งจริง ๆซะละ..

............................Tongue

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
(This post was last modified: 23-11-2009, 14:49 by โฟล์คน้อย.)
23-11-2009, 14:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552 - by โฟล์คน้อย - 23-11-2009, 14:27

Forum Jump: