Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Author Message
Mooja Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552
(23-11-2009, 12:03)Nicky Wrote: ขอบคุณน้าป๋อ ป้าแดง และลูกเต่ามากๆๆๆๆๆๆค่ะ ที่เปิดโอกาสดีๆ ให้แบบนี้นะคะ เหนื่อยเพื่อพวกเราไม่ได้หยุดเลยค่ะ ป้าแดง วิ่งเข้าวิ่งออก ตะโก้ ไก่ทอด หมี่ซั่ว "กินอะไรรึยัง" ไอศครีม โออิชิ นู้น นี่ นั่น น้าป๋อถ่ายรูป วิ่งไปหยิบกีต้าร์ จัดคิวแสดง ถ่ายวีดีโอ นู้นนี่นั่น เฮ้อ เหนื่อย!!!! ยังไม่เห็นทั้งสองท่านทานอะไรกันเลยค่ะ ห่วงแต่พวกเรา ขอบคุณมากๆๆๆๆนะคะ ประทับใจมากๆค่ะ ขอบคุณลุงNapสำหรับ เรื่องราวดีๆ คำแนะนำการใช้ชีวิต คุณลุงใจดีของพวกเรา น่ารักมากค่ะ หนูจะลงyoutube ให้ได้ค่ะ น้ากฤษค่ะขอบคุณสำหรับ สุดยอดกีต้าร์ที่เอามาให้ลองเล่นนะคะ ไม่รู้เป็นรูเพิ่มมาหรือเปล่า แต่งานหน้าหนูไปแน่นอนค่ะ น้าsaruสำหรับกีต้าร์โซโล่ เล่นด้วยกันสักวันไหมค่ะน้า น้าlekleklek สำหรับคำแนะนำ เรื่องกีต้าร์ต้องรบกวนหน่อยนะค่ะ น้าเชนให้ติดรถไปทำงานด้วย แฮะแฮะ น้องเหมี่ยว แพนด้า น้องกิ๊ก พี่สุกัญญา ป้าether สาวๆที่น่ารักมีน้ำใจ และทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อค่ะ เยอะมาก อาจต้องเขียนสักสามหน้า ดีใจมากๆค่ะที่ได้เจอตัวจริงของทุกท่าน น่ารักจริงๆ เสียดายที่ต้องรีบกลับมาทำงาน เลิกงานก็มีซ้อมต่อถึงตีสามกลับมาไม่ทันค่ะ น้าป๋อคะทำวีดีโอซีดีพร้อมรูป วันงานขายเถอะค่ะ อยากได้มาก โปรโมชั่นควรแถมตะโก้ด้วยนะคะ หนูลืมขอตะโก้ป้าแดงมา แง๊แง๊

จุ๊บๆๆๆๆ
เมื่อคืนเหมียวไปทำงาน
ด้วยสภาพตาปรือค่ะ
คือไปหลับบนเวทีจริงๆ
ร้องได้แต่เล่นไม่ได้
คือสภาพสุดๆละ

เมื่อคืนเหมียวยังกลับไปที่บ้านเต่าต่อ
ไปหลับบนโซฟากันสองคน
ตื่นมาก๋ตักหมี่ซั่วต่อ
ฮ่าๆๆๆ ก็กลัวของเหลืออ้ะ
Sleepless Zone
I Love Mom & Dad
23-11-2009, 12:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552 - by Mooja - 23-11-2009, 12:27

Forum Jump: