Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตามหาเคล็ดวิชากระบี่(Tab)ประเภท Open D tuning
Author Message
Komate Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ตามหาเคล็ดวิชากระบี่(Tab)ประเภท Open D tuning
ขอบคุณน้า SARAN มากครับ เดี๋ยวผมไว้ถามน้าหนึง ej_sing อีกทีครับ (น้าคนนี้คือคนที่ทำให้ผมยอมจำนนควักเงินซื้อกะปิ ไม่ใช่ครับ Big Grin กีต้าร์ครับ)

ขอบคุณน้า L_Barrios มากครับ ผมฟังแล้วชอบเช่นกันครับ แต่ผมอ่านโน้ตไม่เป็นจริงๆครับ อ่านได้แต่ TAB แต่ถ้าน้า L_Barrios มีเพลงนี้เป็น TAB ยินดีเลยครับผมจะได้เอามาฝึกครับ

ถ้าน้าๆท่านไหนแวะเข้ามาอ่านแล้วมีTAB เพลง Open D Tuning รบกวนส่งให้ผมด้วยนะครับ

และก็ขอบคุณน้าๆทุกท่านเลยครับ ณ บ้านฟ้าแห่งนี้ บรรยากาศอบอุ่นดีจริงๆครับ ชอบมากๆเลยครับ โดยเฉพาะน้าเจ้าสำนักโฟล์คน้อย ได้สนทนากันไม่กี่ครั้งแล้วก็รู้สึกประทับใจครับ (น้าเขาชอบใช้สำนวนการพูดจากหนังจีน ทำให้ผมพลอยเป็นไปด้วยอีกคนBig Grin ซึ่งปกติเองผมก็เป็นคนเพี้ยนๆอยู่แล้วTongue)
18-11-2009, 14:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ตามหาเคล็ดวิชากระบี่(Tab)ประเภท Open D tuning - by Komate - 18-11-2009, 14:51

Forum Jump: