Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตามหา Piezo Fishman แท่งแดงครับ...
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ตามหา Piezo Fishman แท่งแดงครับ...
(14-11-2009, 19:12)Grid.. Wrote: ติดต่อพี่จงเลยพี่หนุ่ม.. ทำได้ชัวร์.. Big Grin

(14-11-2009, 18:53)poPPie Wrote: มั้นใจแล้วเหรอว่าเป็นที่ Piezo

ถอดให้ลองเอาป่ะ ขอกาแฟร้านข้างมาม่าเยลโล่แก้วนึง Cool

ถ้าเปียโซ่มันถลอกๆ(แบบของผม) ก็มีโอกาส ฮัมมมมม จี่ๆๆๆๆ ได้ครับพี่ป๊อบ..

แต่.. เท่าที่เจอมา fishman มักจะพบปัญหา ฮัมมมมม หรือ จี่ๆๆๆๆ กับร้านที่ไม่มีสายดินครับ..
แต่.. บางทีมันก็เป็นๆหายๆอีกง่ะ.. เลยไม่รู้ว่าเป็นที่ระบบไฟ(สายดิน).. หรืออะไรกันแน่ครับ..

ปล.ขอกาแฟปั่นร้านพี่หย๋อด้วยแก้วนึงครับ.. Big Grin

ฝากบอกอีคทานะ คราวหน้าคราวหลังจะซื้อกีต้าร์ อย่าไปต่อราคาเค๊า Sad จำไว้ๆ Tongue กั้กๆๆๆๆ ป่ะๆ ไปกินแฟด้วยกัน Smile

(15-11-2009, 12:54)Katayoot Wrote: วันไหนน้าปี้ กง กง ว่างก็บอกมาเลยครับ...

แต่เมื่อคืนเล่นแล้วเงียบกริ่บบบ มันหายไปแล้ว อาการฮัมมม...

หรือเป็นที่ข้างขึ้น ข้างแรม เดี๋ยวไป google ดูซะหน่อย

ชิ ! ดีแระ จะได้ไม่ต้องถอด เดี๋ยวของนู๋จะถอกไปด้วย

ข้างขึ้นข้างแรม
ดวงจันทร์จะขึ้นก่อนดวงอาทิตย์ตก(กลางวัน) และจะหันด้านสว่าง(ด้านนูน) ไปทางทิศตะวันตก

ปล.สงสัยด้านไหนนูน ด้านไหนสว่าง โทรมาถามนะ Sad
15-11-2009, 17:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ตามหา Piezo Fishman แท่งแดงครับ... - by poPPie - 15-11-2009, 17:23

Forum Jump: