Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำแนะนำระหว่าง Crafter GLXE1500 กับ Taylor 210ce
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ขอคำแนะนำระหว่าง Crafter GLXE1500 กับ Taylor 210ce
ทำไมถึงอยากได้ทรง G ครับ!!!??? ดูจากกล้ามน้าแล้ว น่าจะ Jumbo นะBig Grin

แหะ ๆ ผมถามไปงั้นแหละไม่ต้องตอบก็ได้ น้าอาจจะชอบเสียงแนวนี้ที่ไม่ใช่แนวที่เล่น

ผมว่า...หาลองไปเป็นตัวๆ จะดีกว่าครับ น้าเดียร์ (สัก 5-6 ยี่ห้อ)

ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบเสียงของ Crafter สักเท่าไร เสียงมันโพรงๆ ยังไงไม่รุ(แต่รุ่นที่ถามผมยังไม่เคยลองนะ ด่วนสะเออะลงความเห็นส่วนตัวไปงั้นแหละ)

งบ 25000 ถ้าน้าไม่ปิดอยู่แค่ 2 ตัวนี้ เวลาอีกเกือบสองเดือน หลังจากอาบน้ำอาบท่าทาแป้ง(ที่บ้าน)ให้สดชื่นแล้ว ค่อยๆออกไปลองยี่ห้ออื่นๆ สักอาทิตย์ละตัว
เดี๋ยวก็เข้าใจตัวเองครับ ว่าชอบเล่น DVD เอ้ย! ชอบเล่นกีต้าร์อะไร? ทรงไหน? เพราะอะไร? ยังไง? ใคร? ที่ไหน? เมื่อไร? ทำไม?...

ขอโทษครับ ผมเป็นคนมีเหตุผล เลยให้คำถามถามเยอะหน่อยนะ!!!

ถ้ามีปัญหาเรื่องนั้นผมอธิบายในนี้ไม่ได้ครับ แต่ถ้าเรื่องนี้มาเจอกันร้านเลิฟก็ได้ครับ หรือถ้าไกลเกินไปก็นัดสถานที่มาเลยครับ
ผมไม่กลัวใครอยู่แล้ว ถ้าออกค่าแท็กซี่ให้...ฮี่ Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

10-11-2009, 07:56
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอคำแนะนำระหว่าง Crafter GLXE1500 กับ Taylor 210ce - by Tai Labour - 10-11-2009, 07:56

Forum Jump: