Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.."
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.."
Maow Wrote:น้าแดงครับ ตำแหน่งนี้มันก่ำกึ่งครับ เส้นยาแดงผ่านแปดหรือเก้า ต้องดูกันที่ภาพถ่ายเลยครับ
ระหว่าง น้า san สุดหล่อ กับ เดอะร๊อคสุดล่ำ
ตำแหน่งนี้ใครจะได้ไปครอง ช่างตื่นเต้นเหลือเกิน

มันเฉือน กันแค่ ปลาย ขน จมูก เองครับ!!!!!!!!!!!

ดอกเรอะ หน้า ออกไป ทาง แบด พิษ (ฟอร์มาลีน)

ส่วนผม หน้าออกไป ทาง ทอม คุ้ย (คุ้ยขยะ)
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 19-10-2007, 10:27 by san.)
19-10-2007, 10:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - by san - 19-10-2007, 10:25

Forum Jump: