Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.."
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.."
san Wrote:หนึ่งในนั้น ต้องไม่มีผม อย่างแน่นอน!!!!!!!!!!!!!!!

เพราะผมตอบการะทู้ด้วยข้อมูลที่อัดแน่น ประมาณ คุยข่าวค้น ค้นข่าวเข้ม เติมเต็มข่าว

ผมขอโหวตให้บ้านเต่า ทั้งบ้านครับ
น้าซั่น เอาไปอันดับหนึ่งเลยและ เรื่องทำกระทู้ล่มเนี่ย แต่คุณสมบัติยังไม่ครบตามประสงค์ของเจ้าของกระทู้นี้..สรุปยังไม่ผ่านจ๊ะ...
ส่วนคะแนนที่โหวตให้บ้านเต่าน่ะ ..หว่านพืชหวังผลล่ะซิ..Tongue

Labour Wrote:ต้องแยกเป็นสองประเด็นครับ...
เรื่องทำกระทู้ล่มผมไม่ยอมรับแน่นอน แต่เรื่อง???.....หึ หึ อย่าให้ผมพูด

(เขียนเอง หยะแหยงเอง)
ว่าไงก็ว่าตามกันค่ะ น้ำกำ...
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 19-10-2007, 09:53 by dejemerry.)
19-10-2007, 09:52
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - by dejemerry - 19-10-2007, 09:52

Forum Jump: