Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หานักดนตรีอคูสติก ด่วนมาก
Author Message
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: หานักดนตรีอคูสติก ด่วนมาก
ห่ะๆ ท่าทางผมจะ เจอสาเหตุเดียวกับน้า papachill เลยครับ เพราะวันแรกที่ผมไปออดิชั่น ทางร้านชอบมากๆเลย
เรียกไป 7 บาท แต่ พี่เขาขอ 6 บาท ก็ โอเค คับ หนุกหนาน เห็นว่าจะให้ลง ทุกวันอังคาร หีือ พฤหัส วันใดวันหนึ่ง
จะโทรมาคอนเฟิมให้ในวันรุ่งขึ้น แล้วก็ขอให้ วง ผมช่วยเล่นคืนนั้นทันทีเลย 1 ชม. 5 บาท สนุกดีครับ ร้านแต่งน่ารักดี น่านั่งมากครับ สาวๆ สวยเยอะ หลังจากวันนั้น ก็รอ ทางร้านโทรมาเฟิมวัน แต่ก็เงียบหายดั่งสายลมครับ อิอิ ทำเอามึน คงเป็นเพราะสายตาที่ ส่องประกายหื่นนนน ของผม ชัวร์
21-10-2009, 20:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หานักดนตรีอคูสติก ด่วนมาก - by kong_kuiii - 21-10-2009, 20:03

Forum Jump: