Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
pinkuitarz Wrote:ถ้ามีการประกวดบอกชื่อสัตว์ให้ได้มากที่สุดเนี่ย... ปิ๊งว่าพี่สันเอาที่หนึ่งไปเลยค่ะ ไม่ต้องคิดไรมาก Tongue

ขอบคุณมากน้องปิ๊ง

ตกลงชม หรือ ด่าจ๊ะRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-11-2007, 22:49
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

myakira Wrote:
dejemerry Wrote:
karn Wrote:
โฟล์คน้อย Wrote:
pOoH Wrote:น้าไม่สดไปคนเดียวแล้วกันครับ ปุ๊สดสุดๆ...

ดูรูปก็รู้แย้วว่าสด... สดซิง ๆ...
ม่วงช๊อบชอบ..
ใส่เสื้อกล้ามงี้.. แมนชะมัด...

อุอุ... แง้วววววววว....
แพล่บ แพล่บ!

เห็นน้องมุกก็กำลังสืบเรื่องนี้อยู่เหมือนกันนี่ครับRolleyes

คิดว่าตั้งแต่สองคนเค้า pm คุยกันคงหายสงสัยแล้วค่ะ เดี๋ยวนี้เห็นสามัคคีกันดีออก

ดูเหมือนว่าจะมีการแทงข้างหลังกันเกิดขึ้นในระหว่างที่ข้าพเจ้าไปดื่มด่ำร่ำกาแฟ...
ท่านประธานที่เคารพ..ผมขอใช้สิทธิ์อภิปรายเนื่องจากถูกพาดพิงอย่างคาดไม่ถึงครับ

ป้าแดงครับ..ที่ป้าแดงบอกว่าใคร pm และใครสามัคคีกับใครนั้น...ผมงงนิดๆ เพราะดูเหมือนแถวนี้จะไม่มีมิตรแท้ในหมู่โจร....จุ๊ก..กรู๊ ~~~~~~~
ป้าแดงพูดเล่นค่ะ ป้าฉอด อย่าเก็บไปคิดเป็นอารมณ์เลยนะคะ ป้าแดงแค่เห็นว่า
น้าปุ๊กะป้าฉอด เป็นคู่หู คู่ฮาเฉย ๆ ค่ะ น่ารักดีออกเนอะ..Tongue

san Wrote:
dejemerry Wrote:
nufilmka Wrote:
pinkuitarz Wrote:
nufilmka Wrote:OH MY GOD!!!
น้องปิ๊งเข้าใจผิดแล้วค่ะ เรากำลังพูดถึงปลาโลมาขี้เลื้อนกันค่ะ

น่าน... ยังไปได้เนาะ ว่าแต่ปลาโลมาขี้เรื้อนก็พี่สันน่ะสิคะ Big Grin
อิอิTongue ป่านนี้น้าสันก็คงร้อนสันหลังวูบวาบ ๆ อยู่แหละพี่ว่า

น้าสันนอกจากจะเป็นขี้เรื้อนแล้ว น้าสันหลังยาว
แกยังเป็นคนมีหนังหลายชั้นด้วยจ๊ะ หรือเรียก
อีกแบบหนึ่ง น้าสันเค้าเป็นคนหนังหนาจ๊ะ..เด็ก ๆ ..!!

ไม่อยู่แป๊บเดียว หาว่าผมเป็น แล็กคูน อีกแล้วนะ!!!

จ๊ากกกกกกกกก..แล็กคูนบ้านเธอเป็นขี้เรื้อนด้วยเหรอห่ะ..เอ..นี่มันมุขเก่านี่นา
เด็ก ๆ เนี่ย ไม่รู้เป็นไง วนอยู่แถว ๆ นี้ ขี้เรื้อน เอยเหม็นเอย..ไม่สร้างสรรค์เลยอ่ะ Big Grin
ไปนอนดีกว่า เด๋วน้ำหนักจะลดลงมะสวย คิก..คิก..Cool
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 22:52
Website Find Like Post Reply
nufilmka Offline
แก๊งสาวซ่าส์ ฮาระเบิด

Likes Given: 1
หวัดดีจ้าน้าsan
น้าไม่อยู่ดูท่าทางพี่แดงจะลงแดงตายยังไงก็ไม่รู้อ่ะ
"A perfect love exist in dreams...but in real life we should learn to appreciate the one that come's along...someone not perfect but real..."

[Image: 14.gif]
09-11-2007, 22:52
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

san Wrote:
pinkuitarz Wrote:ถ้ามีการประกวดบอกชื่อสัตว์ให้ได้มากที่สุดเนี่ย... ปิ๊งว่าพี่สันเอาที่หนึ่งไปเลยค่ะ ไม่ต้องคิดไรมาก Tongue

ขอบคุณมากน้องปิ๊ง

ตกลงชม หรือ ด่าจ๊ะRolleyes

แล้วแต่เจ้าตัวจะคิดค่ะ Rolleyes
[Image: Cute-hi5-39.gif]

09-11-2007, 22:53
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

myakira Wrote:Intro เหมือนเพลงนึงของ X-Japan เลยค่ะน้องปิ๊ง
เลยต้องฟังต่อว่าทำนองที่เหลือจะเหมือนด้วยหรือเปล่า ^__^

หมายถึงอันไหนคะ ป้าม่าย?? (เหอะๆ โพสท์เพลงเยอะจัด) เพลงที่เป็นรูปหรือ เพลง MV ใน youtube คะ?? Smile

อันนี้ค่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=v9DNe5M64n8

ป.ล.หนูปิ๊งจะน่ารักมากเลยถ้าเรียกข้าพเจ้าว่าพี่แทนที่จะเรียกป้าเหมือน bad boy คนอื่นๆ น่ะ
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

09-11-2007, 22:59
san Offline
สัน

nufilmka Wrote:หวัดดีจ้าน้าsan
น้าไม่อยู่ดูท่าทางพี่แดงจะลงแดงตายยังไงก็ไม่รู้อ่ะ

หวัดดีครับ พอไม่ได้อยู่ในบอร์ดปุ๊บ

ก็รู้สึกเหมือน สันหลังหวะ!!

เพราะมีแต่คน รักผม ทั้งนั้นเลย....

อเวต้าใหม่สวยมากเลยครับ

.... กีต้าร์ อ่ะ Rolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-11-2007, 23:05
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

myakira Wrote:
myakira Wrote:Intro เหมือนเพลงนึงของ X-Japan เลยค่ะน้องปิ๊ง
เลยต้องฟังต่อว่าทำนองที่เหลือจะเหมือนด้วยหรือเปล่า ^__^

หมายถึงอันไหนคะ ป้าม่าย?? (เหอะๆ โพสท์เพลงเยอะจัด) เพลงที่เป็นรูปหรือ เพลง MV ใน youtube คะ?? Smile

อันนี้ค่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=v9DNe5M64n8

ป.ล.หนูปิ๊งจะน่ารักมากเลยถ้าเรียกข้าพเจ้าว่าพี่แทนที่จะเรียกป้าเหมือน bad boy คนอื่นๆ น่ะ

อ้าว.. เป็นงั้นไป Cool

โอเคค่ะ เรียกพี่ม่ายก็ด้ะ แต่ปิ๊งแค่เรียกตามน้าๆเองนะคะ

แหมๆ ทำเป็นรับไม่ได้... คิคิ ล้อเล่นค่า Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 09-11-2007, 23:07 by pinkuitarz.)
09-11-2007, 23:06
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

nufilmka Wrote:หวัดดีจ้าน้าsan

san I miss you so much..Tongue

You are everything in my life...Wink
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 23:06

dejemerry Wrote:ป้าแดงพูดเล่นค่ะ ป้าฉอด อย่าเก็บไปคิดเป็นอารมณ์เลยนะคะ ป้าแดงแค่เห็นว่า
น้าปุ๊กะป้าฉอด เป็นคู่หู คู่ฮาเฉย ๆ ค่ะ น่ารักดีออกเนอะ..Tongue

ป้าแดงมิต้องเป็นกังวลค่ะ ผู้น้อยเป็นพวก easy going อยู่แล้นนนน ^_____^
ที่ถามเพราะนึกไม่ออกว่าไปสามัคคีกะน้าเขียวตั้งแต่ตอนไหน
เพราะจะว่าไป น้าๆ ในบ้านนี้ปากกัดเท้าถีบทุกคนจนดูแล้วไม่น่าจะญาติดีกันได้
มีแต่ป้าๆ นี่แหละค่ะที่ใจดี มีคุณธรรม รักความสะอาด....
Seek for understand, then to be understood

What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

09-11-2007, 23:07

pinkuitarz Wrote:อ้าว.. เป็นงั้นไป Cool

โอเคค่ะ เรียกพี่ม่ายก็ด้ะ แต่ปิ๊งแค่เรียกตามน้าๆเองนะคะ

แหมๆ ทำเป็นรับไม่ได้... คิคิ ล้อเล่นค่า Big Grin

หนูปิ๊งน่ารักที่ซู้ดดดดดดดดดดดด...จุ๊บ..จุ๊บ....

09-11-2007, 23:09

Forum Jump: