NimitGuitar webboard
กีต้าร์ในความประทับจำ....... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: กีต้าร์ในความประทับจำ....... (/showthread.php?tid=97)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - povation - 07-09-2007

ไม่ได้ overweight ครับน้า Maow ผมให้จำกัดน้ำหนักไม่เกิน 200 กิโลกรัมตามสบายหล่อน...ไม่ได้ประชดเค้าและใครด้วยนะ!

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - karn - 07-09-2007

สวยและเสียงดีจริงๆครับ.....ทั้งกีต้าร์และคนถือ

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - Therock - 07-09-2007

povation Wrote:ไม่ได้ overweight ครับน้า Maow ผมให้จำกัดน้ำหนักไม่เกิน 200 กิโลกรัมตามสบายหล่อน...ไม่ได้ประชดเค้าและใครด้วยนะ!

แสดงว่าตอนนั่งโพสต์อยู่นี่ น้าป๋อยังอยู่ที่บ้านใช่มั้ยครับ .... ระวังออกจากบ้านไปแล้วจะเข้าบ้านไม่ได้นะครับ อิอิ

ป.ล. เมื่อวานน้า grid ไปที่บ้านพี่ป๋อ.......เต่าหายไปบ้างรึป่าวครับ เพราะผมฝาก น้า grid เอามาให้ผมสามตัว 555

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - เฒ่าทารก - 07-09-2007

...........ใจคอจะไม่แบ่งผมมั่งเลยเหรออออออ........เดอะร็อค.....ขอตัวนึงจิ...ทำแววตาน่าสงสารแล้วนะ..5555++...ล้อเล่นๆ

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - Therock - 07-09-2007

เฒ่าทารก Wrote:...........ใจคอจะไม่แบ่งผมมั่งเลยเหรออออออ........เดอะร็อค.....ขอตัวนึงจิ...ทำแววตาน่าสงสารแล้วนะ..5555++...ล้อเล่นๆ

เอ้า จะขโมยเต่า น้าป๋อ มาให้จริง ๆ นะเนี่ย .................ไม่เอาหรอน้าปิ๋วววว

เพราะแผนผมคือ........ซุกเต่า(ที่นครสวรรค์) เอามาจากแผนซุกหุ้น อะไรเทือก ๆ นี้แหละ

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - โฟล์คน้อย - 07-09-2007

น้าป๋อ..
ถ้าเดอะร๊อค.. กะน้องกริด.. ซ่าห์กวนใจน้าป๋อ..
ถ้าน้าป๋อรำคาญ.. ก็บอกป๋มนะ..

ตอนนี้ผมเปิดธุรกิจส่วนตัวกับเพื่อน ๆ
ชื่อ แก๊งเด็กราดรี..

ประกอบอาชีพ..
รับจ้างยิงด้วยหนังสะติ๊ก และทุบด้วยหัวเข็มขัด
และก็เสี้ยมด้วย..
ทั่วราชอาณาจักร.. ตลอด 24 ชม. อิอิ..

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - povation - 07-09-2007

" ตอนนี้ผมเปิดธุรกิจส่วนตัวกับเพื่อน ๆ
ชื่อ แก๊งเด็กราดรี.."

โอ...ผมสายตาแย่จริง อ่านมาตั้งหลายครั้ง เข้าใจว่าเป็น..แก๊งค์เด็กราตรี...พวกเที่ยวเตร่ยามค่ำคืน..ว่าจะสมัครเข้าแก๊งค์ด้วยซะหน่อย...อดเลยเรา!

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - karn - 07-09-2007

โฟล์คน้อย Wrote:ตอนนี้ผมเปิดธุรกิจส่วนตัวกับเพื่อน ๆ
ชื่อ แก๊งเด็กราดรี..

ประกอบอาชีพ..
รับจ้างยิงด้วยหนังสะติ๊ก และทุบด้วยหัวเข็มขัด
และก็เสี้ยมด้วย..
ทั่วราชอาณาจักร.. ตลอด 24 ชม. อิอิ..

เด็กราดรี
น้ากิจจา น้าโฟล์คน้อย น้าทีละภาพ รวมถึงกระหม่อมเอง มีใครอีกไหมครับน้าShy

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - Kitja - 07-09-2007

เรียก "แก๊ง" หรือเรียก "มุ้ง" ดีครับ อืม....แก๊งก็เพราะดีครับ ตอนนี้มี 4 คนครับ แต่ละคนมีเลขประจำตัวกันทั้งนั้น 555 น้าทีละภาพมีเลขประจำตัวหรือเปล่า ของผม 3950 ครับ...

RE: กีต้าร์ในความประทับจำ....... - .::.pOoH.::. - 07-09-2007

ของปุ๊ตัวนี้ครับ ซื้อมือหนึ่งแถวเวิ้งฯ ปี 1995 พอดี
พอเข้ามหา'ลัย ก็ใช้ตัวนี้จีบสาวตั้งแต่แฟนคนแรก และก็เรื่อยๆมา ชีวิตรันทดและอาภัพมาตลอด เคยใช้เล่นกับวงเล็กๆให้กับละครเวทีตั้งแต่เวทีเล็กถึงใหญ่ ยันเดชะบุญมีโอกาสไปเรียนต่อ ก็ลากเอาไปจีบสาวที่นู่นด้วย

ยังไม่พังถือว่าบุญโขฯมากๆครับ เสียงไม่ได้เรื่อง แต่ภาพอดีตเยอะที่สุด

ทุกวันนี้ซ่อมกลับสภาพสมบูรณ์ bridge เคยเผยอออกมา ตอนนี้ใส่กล่องกระดาษไม่เล่นอีกเลย แต่ไม่ขาย เพราะราคาค่างวดกับอดีตที่ขมขื่นและประทับใจมันเทียบกันไม่ได้ ทุกอย่างมันอยู่ในนี้หมดแล้ว