NimitGuitar webboard
เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" (/showthread.php?tid=9530)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - Tai Labour - 06-03-2011

(06-03-2011, 16:54)bossy Wrote: น้าต่ายครับ Furch S23CR with lr bagg rts 2
มีราคาพิเศษมั้ยครับ หรือถ้าไม่เอา lr bagg rts 2 จะได้มั้ยครับ
อยู่ต่างจังหวัดครับ เคยขึ้นไปกรุงเทพเพื่อไปซื้อเจ้า Furch S23CR (มือ2)
แต่เจ้าของเค้าเบี้ยวไปขายคนอื่นซะก่อน เลยไป yellowmama ได้ S40 กลับบ้านมาตัวนึง
ตอนนี้กำลังจะขายเพื่อเก็บตังค์ไปซื้อ Furch รุ่นสูงๆซักตัวครับ
ชอบ Furch ครับ มันเหมาะมือดี

IR Bagg RTS II ถูกคู่ดี อย่าเพิ่งไปถอดเลยครับ เข้าขากันดี...ใส ปริ้ง ๆ ๆ

โทรฯมาเลยครับน้าโบสซี่ ผมใจดี รักเด็ก ถ้าไม่เกรงใจว่าจะเป็นการดูถูก จะให้ฟรีๆ เลย ...แฮ่ Tongue

ถึงจะขายถูกกว่าคนอื่นอยู่ แต่ก็โทรฯมาต่อรองราคากันดูครับ ถ้าพอไหว ขายให้เลย สำหรับพวกเรากันเอง ชาวบ้านฟ้า...จัดให้ได้ครับ

เปิดเครื่องฯ รอน้าอยู่นะ.... Big Grin

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - bossy - 06-03-2011

กลับมาดู แต่ตอนนี้มันดึกแล้ว โทรหาน้าต่ายพรุ่งนี้ดีกว่านะครับ
ผมซื้อกีตาร์ต้องแอบเมียครับ เมียรู้บ่น บ้านแตก
เดี๋ยวต้องรีบขายไปซักตัวก่อนครับ จำนวนจะได้เท่าเดิม

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - Katayoot - 07-03-2011

ใครซื้อไม่รู้.... แต่ขายได้เมื่อไหร่

ตั้งโต๊ะ รอกินอยู่นะครับ แผล่บ ๆ ๆ Tongue

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - poPPie - 07-03-2011

เมื่อไหร่ ก็โทรมานะตะเอง

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - bossy - 07-03-2011

น้าต่ายครับ ขอเวลา 2 วันครับ
จะเอา S23cr มาอยู่หาดใหญ่ให้ได้ครับ
เพื่อความสบายใจโอนมัดจำให้ก่อนก็ได้นะครับ
รบกวนส่งเลขที่บัญชีมาให้ด้วยครับ

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - Tai Labour - 07-03-2011

อิโธ่....นี่ ๆ ๆ ดูความใจถึงของหนุ่มหาดใหญ่ดูบ้าง
แต่แอบโอนเงียบ ๆ ก็ได้ครับน้าโบสซี่ เดี๋ยวน้ากะทะฯ กับ น้าปอปฯรู้ Sad

มา กทม.เราจะได้แอบไปฉลองกัน 2 คนเน๊อะ
หญิงงี้เพียบเลย น้ามาจ่ายค่าเลี้ยงผมที่นี่ก็ได้ครับ เดี๋ยวจะโอนมาเพิ่มอีก แฮ่..Big Grin

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - povation - 07-03-2011

เบื่อกระทู้นี้แล้ว รีบๆขายให้หมดซะทีเถอะ
แล้วเอา Lot ใหม่มาลงขายให้ไวว่อง

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - Maow - 07-03-2011

เดี๋ยวน้ากรรมกรก็จัดหนักเป็น santa cruz ซะเลย

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - Tai Labour - 07-03-2011

(07-03-2011, 13:29)povation Wrote: เบื่อกระทู้นี้แล้ว รีบๆขายให้หมดซะทีเถอะ
แล้วเอา Lot ใหม่มาลงขายให้ไวว่อง

เหลือไว้สักตัวครึ่งตัวก็ได้ ชักเสียดายเหมือนกัน
แถมโชคดีไม่ต้องมาเสีย 30 เปอร์เซ็นต์ ให้น้า web ใจร้ายอีก (เกิน 3 วัน ตามสัญญาแล้วนะ) แต่ถ้าขายหมดจะดีมากกว่า

ประกาศ ไม่มี ล็อตใหม่* แล้ว หมดแล้วหมดเลยครับ...ด่วนครับ (ขอบคุณคำแนะนำของพี่ปร๋อ สำหรับวิธีขู่ลูกค้า) Tongue

*ทำซ้ำตัวเดิม Big Grin

(07-03-2011, 13:33)Maow Wrote: เดี๋ยวน้ากรรมกรก็จัดหนักเป็น santa cruz ซะเลย

จุ๊ ๆ ๆ 'จารย์น้าหม่าว..ตัวนั้นเก็บไว้ขายให้น้าเอาไปประลองกับน้าซินครับ
มีข้อแม้ ถ้าเสียงดีกว่าผมเก็บน้าเพิ่มอีก 20 เปอร์เซ็นต์ ถ้าสู้ไม่ได้ ผมแถมปิ๊กครับ ฮี่ ๆ ๆ Big Grin

RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - piggyprince - 07-03-2011

รอชมเถียงนาชุด2นะครับน้าต่าย หนุกดีอะ Big Grin