NimitGuitar webboard
>>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< (/showthread.php?tid=950)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - karn - 27-03-2008

[Image: p1010072er2.jpg][Image: p1010075cm2.jpg]

หนอนน้อยกำลังมีเรื่องกับน้าเล็กน้าหนุ่ม
น้าบูและลูกๆร้องเพลงอย่างเมามัน

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - karn - 27-03-2008

ขอบคุณพี่ตู่และครอบครัว น้าบูและครอบครัว น้าเล็ก น้าหนุ่ม น้าสัน หนอนน้อยและก้อยกะปอม ยอง ตั๋ม เบ้ นพ ฯลฯ
ที่มาร่วมแจมกันนะครับ...

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - Tai Labour - 28-03-2008

ขอบคุณน้าต่ายครับ ที่ดูกระทู้นี้จนจบ...Tongue

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - dejemerry - 28-03-2008

Labour Wrote:ขอบคุณน้าต่ายครับ ที่ดูกระทู้นี้จนจบ...Tongue

ขอบคุณป้าแดง ที่อุตส่าห์ตอบน้าต่าย Big Grin

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - Kitja - 28-03-2008

ขอบคุณน้ากิจจา ที่มาปิดกระทู้นี้อย่างสมบูรณ์ (ห้ามต่อ)

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - pop_250823 - 28-03-2008

อ้าวนี่ไปกันอีกทีเหรอเนี่ย...งงจัง เพิ่งสังเกตุว่าน้าบูไปด้วย

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - Tai Labour - 28-03-2008

ลกป...."เล่นกันปายยยย" ป้าแดง น้ากิตจา น้าป็อปวันเกิด 5555

รอพบกับทริปหน้า ไปยิงนก ตกปลา ล่ากระปอม ซ้อมกระเทย กันเน้อ พี่น้องงงงง

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - karn - 28-03-2008

pop_250823 Wrote:อ้าวนี่ไปกันอีกทีเหรอเนี่ย...งงจัง เพิ่งสังเกตุว่าน้าบูไปด้วย

ไปกันตั้งแต่ปลายปีที่แล้วครับน้าป๊อป ผมเพิ่งเจอภาพเลยเพิ่งเอามาโพสต์อ่ะครับ
(ที่เอามาต่อกระทู้ล่องแพฯ จะได้เท้าความได้สะดวก ว่าไปก่อนไปล่องแพฯอ่ะจ้ะ)Big Grin

Labour Wrote:รอพบกับทริปหน้า ไปยิงนก ตกปลา ล่ากระปอม ซ้อมกระเทย กันเน้อ พี่น้องงงงง

ซ้อมกะเทยนี่ ยกให้หัวหน้าคร๊าบบบบ ผมขอเชียร์อยู่ห่างๆTongue

[Image: p1010060pr3vg6.jpg]

คราวนี้หัวหน้าต่ายไม่ได้ไป เลยเอารูปบิ๊กหมึกมาฝากกั๊บWink

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - dejemerry - 29-11-2008

เย้.... วันนี้เป็นวันของเราแย้วววว พวกเราบ้านเต่าได้ไปล่องแพกะเค้าด้วย
กลับมาก่อนจะโพสต์รูปล่องแพ สัญญาว่าจะโพสต์รูปวันงานมิตติ้งก่อนเจ้าค่ะ
สัญญา สัญญา สัญญา สัญญา Big Grin Big Grin Big Grin

RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - Moowan - 29-11-2008

(29-11-2008, 07:06)dejemerry Wrote: เย้.... วันนี้เป็นวันของเราแย้วววว พวกเราบ้านเต่าได้ไปล่องแพกะเค้าด้วย
กลับมาก่อนจะโพสต์รูปล่องแพ สัญญาว่าจะโพสต์รูปวันงานมิตติ้งก่อนเจ้าค่ะ
สัญญา สัญญา สัญญา สัญญา Big Grin Big Grin Big Grin

เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ.. แหม น่าไปมากเลย..อากาศกำลังเย็นสบาย..สูดธรรมชาติให้เต็มที่เลยครับ.. / Moowan