NimitGuitar webboard
ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel (/showthread.php?tid=9406)

ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - กีต้าร์เก่า - 18-02-2011

..... สภาพ ดี แต่เปลี่ยน เปียโซ่ ของเดิมมันขาดใน
..... ราคาของใหม่ ที่ มิวสิกคอเล็กชั่น 16000 บาท
..... ราคาผมขาย 8000 บาท
........ สเป๊ก Neck - Maple
Body - Alder
Fingerboard - Ebonized Rosewood
Frets - 22-medium
Scale Length - 25 1/2 in.
Fingerboard Inlays - Pearloid
Neck Width at Nut - 1 3/4 in.
Body Width - 10 3/4 in.
Length - 30 in.
Weight - 4.5 lbs.
Pick-ups - L.R. Baggs under saddle Element-Hybrid transducer
Hardware - Chrome 14:1 Gear ratio (closed gear)
Electronics - Custom L.R. Baggs Element-Hybrid system w/ onboard EQ and Headphone amp
Finish -- Satin finish and white binding, satin finish w/ spruce top and white binding
MSRP - $699.99 (USD)
................ สนใจติดต่อ 085-996-7755 ครับ
อุปกรณ์ เดิมๆ ครบ

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - TOR - 18-02-2011

ขอดูรูปจริงได้ไหมครับ

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - ยอดเยี่ยม - 18-02-2011

ขายราคาถูกๆแบบนี้ เหมือนดูถูกคนซื้อชัดๆ Rolleyes

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - nco4433 - 20-02-2011

เอาล่ะครับ..ถ้าเป็นผม..ผมว่าให้เหยียบผมซ้ำอีกสักสองสามทีผมก็ไม่โกรธครับ..อิอิอิ

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - กีต้าร์เก่า - 22-02-2011

..... อยากเอาเข็ม เจาะลูกกระโป่ง ใส่น้ำ ที่เป็น อาวาตา ของ น้า ยอดเยี่ยม จัง .....เห็นทีไร หงุดหงิดจริงๆ ..... กรอดดดดดดดด.... เสียงกัดฟันครับ......

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - ยอดเยี่ยม - 23-02-2011

(22-02-2011, 16:17)กีต้าร์เก่า Wrote: ..... อยากเอาเข็ม เจาะลูกกระโป่ง ใส่น้ำ ที่เป็น อาวาตา ของ น้า ยอดเยี่ยม จัง .....
เห็นทีไร หงุดหงิดจริงๆ ..... กรอดดดดดดดด.... เสียงกัดฟันครับ......

มันคือเสียงอาการของคนกลัดมันครับ
ถ้าเป็นช้างเรียกว่า ตกมัน
อาการนี้ต้องใช้วิธี นารีบำบัด อย่างเดียวเท่านั้น Rolleyes

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - trombone - 30-03-2011

ขอดูรูปคับ diaryrayna@hotmail.com ขอบคุนคับ

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - กีต้าร์เก่า - 31-03-2011

...... วันนี้มาโพสภาพ ของจริงครับ......
...... ของแท้ต้องมีตรา แมวคิตตี้ หนวด 5 เส้น ครับ....
...... ตรงโรลเลอร์ ผมใส่ ลูกปืนโลหะ ถ้าจะเปลี่ยนกลับ ก็ ถอดสายใส่ใหม่ได้เลย...
...... ด้านหลัง มีแผ่น เหล็ก ยึดติดด้วยเทปกาว 2 หน้า......
...... ที่ บริดมี รอยเจาะ จากช่างกีต้าร์มือ 1 .....
...... นอกนั้น ปกติครับ........

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - ยอดเยี่ยม - 31-03-2011

เหนื่อยใจแทนจริงๆพี่เรา ลงขายตั้งนานเพิ่งมาโพสต์รูป
ถ้าลงรูปจริงตั้งแต่แรก...ราคานี้น่าจะไปตั้งนานแล้ว Cool

[Image: kittyg.jpg]

ปล. กีตาร์ของหลานสาวแน่ๆ Rolleyes

RE: ขายกีต้าร์ เก่า Escape MK II Steel - กีต้าร์เก่า - 31-03-2011

....... ขอขอบคุณ ในความมีน้ำใจ น้ายอดเยี่ยม ครับ.......
....... จะว่าไป ผมพ่อค้า ทั้งโลเทค ทั้งขึ้เกลียด หนะ...... ... ต้องว่าง จริงๆถึงจะถ่ายรูป...... ยิ่งตอนนี้กำลังเห่อ ของใหม่ ถ้าใครไม่ขอ ก็ไม่ถ่ายให้ครับ.....
....... เด๋วรอ ถ่ายรูปของใหม่ก่อนนะ..... แล้วจะเอามาโพสอวด....... อิอิ