NimitGuitar webboard
Happy Valentine's Day - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Happy Valentine's Day (/showthread.php?tid=9375)

Pages: 1 2 3

Happy Valentine's Day - piggyprince - 15-02-2011

[Image: mkimg1554web.jpg]

Happy Valentine's Day ย้อนหลัง 1 วันนะครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวบ้านฟ้า Big Grin
เมื่อวานนั่งทำงานจนดึกดื่นที่ออฟฟิตแฟน มองไปเห็นวิวสวยๆ เลยได้โอกาสเอากล้องคอมแพค Canon S95 ที่ได้มาใหม่ถ่ายรูปจากบนตึก เล่นเอาเมื่อยแขนไปเลยเพราะมือนึงต้องดันหน้าต่างบานยักษ์ไว้ อีกมือต้องถือกล้องให้นิ่งเพื่อตั้งให้Speed Shutterช้ามากๆ มุมภาพอาจจะเอียงๆหน่อยนะครับ 555 ตัวมอมแมมเลยเพราะหน้าต่างสกปรกมากกกกBig Grin ก็คุ้มค่าครับที่ได้ภาพสวยๆสมดั่งใจ

ขอให้เวบบ้านฟ้าอยู่ยืนยง เป็นที่รักของเพื่อนๆตลอดไปครับ สุขสันต์วันแห่งความรักครับ แล้วคุณล่ะทำให้ทุกๆวันเป็นวันแห่งความรักรึเปล่า บอกรักคนที่คุณรักในวันที่พวกเค้ายังอยู่กับเรา คุณพ่อ คุณแม่ คนรัก ญาติพี่น้อง เพื่อนสนิทมิตรสหาย Big Grin

RE: Happy Valentine's Day - povation - 15-02-2011

ผมได้อยู่กับคุณแม่และครอบครัวที่รัก
พร้อมกับฉลองวันเกิดให้น้องปั๊ง
ฟังเพลงสบายๆจาก Webmaster & Pinkuitarz

RE: Happy Valentine's Day - piggyprince - 15-02-2011

สุขสันต์วันเกิดน้องปิ๊งด้วยครับพี่ป๋อ ขอให้น้องมีความสุขมากๆคับ Big Grin

RE: Happy Valentine's Day - ยอดเยี่ยม - 15-02-2011

(15-02-2011, 12:50)piggyprince Wrote: สุขสันต์วันเกิดน้องปิ๊งด้วยครับพี่ป๋อ ขอให้น้องมีความสุขมากๆคับ Big Grin

Rolleyes อวยพรสองคนเลย Big Grin

บอกพี่เว็บมาสฯเปิดกระทู้สำหรับมือกีตาร์ชอบถ่ายภาพเลยครับ
คาดว่า Hot! กว่ากระทู้เิปิดบ้าน หรือกระทู้ซื้อขายอีก Cool

RE: Happy Valentine's Day - povation - 15-02-2011

14 กุมภาพันธ์ วันเกิดน้องปั๊ง silapin ครับ
ถ่ายภาพได้สวยงามไม่แพ้ความงามของกรุงเทพมหานคร

แต่ใครช่วยจัดการให้หน่อยเถอะครับ
อยากได้ป้ายเป็น nimitguitar.com มากกว่า CO MART ครับ

RE: Happy Valentine's Day - ยอดเยี่ยม - 15-02-2011

[Image: mkimg1554web.jpg]

ตามนั้นเลย Rolleyes

RE: Happy Valentine's Day - Capt.Arnold - 15-02-2011

ขอให้ปั๊ง..สหายน้อยมีความสุข..ความเจริญตลอดไปครับ มาเล่นที่บ้านลุงอาโนล์บ่อยๆนะครับ ลุงรักเด็กๆทุกคนครับ.
(15-02-2011, 14:44)ยอดเยี่ยม Wrote: [Image: mkimg1554web.jpg]

คุณได้สิ่งนั้นในบัดดล..แจ๋วมากครับ..ทำไมละครับ..เค้าเป็นพ่อมดนะครับ เส็กแล้วได้เลย..ขอภาพบินโชว์หน่อยครับ..น่านะCoolBig GrinTongue

RE: Happy Valentine's Day - Webmaster - 15-02-2011

(15-02-2011, 13:38)ยอดเยี่ยม Wrote: บอกพี่เว็บมาสฯเปิดกระทู้สำหรับมือกีตาร์ชอบถ่ายภาพเลยครับ
คาดว่า Hot! กว่ากระทู้เิปิดบ้าน หรือกระทู้ซื้อขายอีก Cool

จะลองปรึกษาพิจารณากันดูครับ

ขอบคุณพี่ยอดเยี่ยมที่ทำป้ายให้ ไม่งั้นไปซื้อโฆษณาตรงป้ายนี้คงหมดเป็นแสน Big Grin

ภาพสวยมากครับน้องหมู

(15-02-2011, 14:44)ยอดเยี่ยม Wrote: [Image: mkimg1554web.jpg]

กรุงเทพมหานครน่าอยู่ขึ้นอีกมากมาย

RE: Happy Valentine's Day - piggyprince - 15-02-2011

พี่กัปตันขอมา น้องหมูจัดชุดใหญ่ให้พี่ศักดิ์ชัยนะคร้าบบบบบบบบบ

เปงพ่อมดที่หุ่นดีมากๆเลยง่ะ Big GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin

[Image: yodyiam1.jpg]