NimitGuitar webboard
คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... (/showthread.php?tid=848)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - san - 11-01-2008

Therock Wrote:
san Wrote: ใบหน้าผมก็ด้านพอกัน!!!

และนอกจากพี่สันจะหน้าด้าน.....แบบที่ยอมบอกพวกเล้ว...........

ผมเพิ่งไปล้วงความลับน้าสันมาครับ ว่าจริง ๆ แล้วน้าสันก็ยัง กามตายด้านอีกด้วยครับ 555

จ้า พ่อพละ แข็งแรง ฟิตปั๋ง บึกบึน บ้าพลัง รุนแรง ก้าวร้าว โรคจิต .......

การที่จะมีร่างกายที่แข็งแรง แข็งแกร่ง เพื่อเอามาทำร้ายคนอื่นได้นั้น!!!

ต้องเป็นคนที่รักสุขภาพมากกกกกกกกกกก

ดูจากรูปก็รู้แล้วว่า น้องร็อกของเรา รักสุขภาพแค่ไหน [attachment=6734]

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Therock - 11-01-2008

san Wrote:ดูจากรูปก็รู้แล้วว่า น้องร็อกของเรา รักสุขภาพแค่ไหน

ถ้าจะลงรูปนี้นะครับ....................ฆ่ากันดีกว่าครับ

ว่าแต่ไอ้อ้วน ในรูปนั่นคือใครครับ

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - san - 11-01-2008

Therock Wrote:
san Wrote:ดูจากรูปก็รู้แล้วว่า น้องร็อกของเรา รักสุขภาพแค่ไหน

ถ้าจะลงรูปนี้นะครับ....................ฆ่ากันดีกว่าครับ

ว่าแต่ไอ้อ้วน ในรูปนั่นคือใครครับ

คนในรูปก็คือ หนุ่มหน้ามน ที่หลงกล(หัวใจ)สาวเกาหลี ไงครับ

ดูสิ ยังมี สัญลักษณ์แห่งความรัก โผล่มายืนยันด้วยนะจ๊ะRolleyes

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Grid.. - 11-01-2008

ไหนๆๆ ใครอ้วน!! ใครตายด้าน!!

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - dejemerry - 11-01-2008

RolleyesShySad

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - SARUN - 11-01-2008

san Wrote:ดูสิ ยังมี สัญลักษณ์แห่งความรัก โผล่มายืนยันด้วยนะจ๊ะRolleyes

ตาคนนี้อีกแล้วเหรอ???

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - karn - 11-01-2008

จ๊ะเอ๋!!!!

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - hattaya111 - 15-01-2008

ถ้าต้องล่ม กาทู้ที่ชื่อว่า ....คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... ต้องทำให้มันเพี้ยนประเด็นไป สับสน งง หรือ ยังไงบ้างครับเชิญเหล่า เกจิ อาจารย์ ผู้ ชำนาญการ มาให้คำเเนะนำด้วย เเด่วงการล่ม เเห่งสยามประเทศ

หนูหนึ่ง...อยากหัดล่มกาทู้ เชิดชู วงการชีวิตไร้สาระ เฮฮา คากาทู้ ...รณรงค์ เลิกเล่นกีตาร์กัน มา ทำเวปกีตาร์ให้ เปนสวนสนุก เเละ...ชวนกัน เมา ปั่นจิ้งหรีด มึนหัวทุกรูปเเบบ

5555555555555555 วู้ๆ เมา เหวี่ยงเสื้อ เต้นรูดเสาร์กัน

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Tai Labour - 15-01-2008

นี่เลย ๆ ๆ ....

น้าหนึ่งเนี่ยแหละ คอล่มกาจู้ตัวจริง...ของแท้(จากจีนแดง)

หลังอ่านเสร็จจะรู้สึก ตอบไม่ถูก ไปไม่เป็น เล่นไม่ออก ทู้กที....ฮ่า ๆ ๆ ๆ มึนเค โคด ๆ กร๊ากกกกกกกกก

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - hattaya111 - 18-01-2008

hattaya111 Wrote:ถ้าต้องล่ม กาทู้ที่ชื่อว่า ....คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... ต้องทำให้มันเพี้ยนประเด็นไป สับสน งง หรือ ยังไงบ้างครับเชิญเหล่า เกจิ อาจารย์ ผู้ ชำนาญการ มาให้คำเเนะนำด้วย เเด่วงการล่ม เเห่งสยามประเทศ

หนูหนึ่ง...อยากหัดล่มกาทู้ เชิดชู วงการชีวิตไร้สาระ เฮฮา คากาทู้ ...รณรงค์ เลิกเล่นกีตาร์กัน มา ทำเวปกีตาร์ให้ เปนสวนสนุก เเละ...ชวนกัน เมา ปั่นจิ้งหรีด มึนหัวทุกรูปเเบบ

5555555555555555 วู้ๆ เมา เหวี่ยงเสื้อ เต้นรูดเสาร์กัน

...........................................................................

โดย Labour - 15-01-2008 09:13
นี่เลย ๆ ๆ ....

น้าหนึ่งเนี่ยแหละ คอล่มกาจู้ตัวจริง...ของแท้(จากจีนแดง)

หลังอ่านเสร็จจะรู้สึก ตอบไม่ถูก ไปไม่เป็น เล่นไม่ออก ทู้กที....ฮ่า ๆ ๆ ๆ มึนเค โคด ๆ กร๊ากกกกกกกกก
..............................................................................................

โห ไม่กล้ารับตำเเหน่งหล่ะครับพี่5555

เชิญคอล่มกาทู้ ครับตามข้างบน วู้วู้.....