NimitGuitar webboard
คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... (/showthread.php?tid=848)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - hattaya111 - 07-01-2008

-คอไก่ทอด เชิญ ....ทางนั้น/บ้าน อดัม/

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Tai Labour - 07-01-2008

Webmaster Wrote:ขออภัย ลืมเฉลยภาพเต็มของคำถามที่ผมได้ถามไว้คับ มาดูกันเลย...

[Image: attachment.php?aid=6671]

เป็นตัวจริง...ป่านนี้ขายกีบสั้นหนักๆที่สะพายอยู่ ไปซื้อกีบสั้นเบาๆที่วางบนตักแล้ววว

อ้อ...ขายแหวนที่ใส่อยู่ด้วย 55555

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - dejemerry - 07-01-2008

Labour Wrote:
Webmaster Wrote:ขออภัย ลืมเฉลยภาพเต็มของคำถามที่ผมได้ถามไว้คับ มาดูกันเลย...

[Image: attachment.php?aid=6671]

เป็นตัวจริง...ป่านนี้ขายกีบสั้นหนักๆที่สะพายอยู่ ไปซื้อกีบสั้นเบาๆที่วางบนตักแล้ววว

อ้อ...ขายแหวนที่ใส่อยู่ด้วย 55555

น้าต่ายจะโกอินเตอร์คนเดียวคงไม่ดังหรอกค่ะ ป้าแดงว่าปกข้างล่างนี้น่าจะไปได้สวยกว่าปกข้างบนนะคะ หนอย..คิดจะดังคนเดียว
[Image: nofun1oc9.jpg]

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - dejemerry - 07-01-2008

karn Wrote:
dejemerry Wrote:น่ารักแบบนี้ต้องขยายค่ะ น้องณินเก่งนะคะ กล้าอุ้มไก่ด้วย ยังงี้สงสัยน้องปั๊งสู้ไม่ได้ค่ะ น้องปั๊งเค้ากลัวผีเสื้อค่ะ ยังงง!! ว่าทำไมถึงได้กลัวผีเสื้อ จริง ๆ เล๊ยยย

น้องปั๊งก็มีแววเป็นดาราตั้งแต่เล็กเลยนะครับ

ดาราเนี่ย คุณสมบัติข้อสำคัญคือต้องกลัวอะไรซักอย่างครับ
ตอนเด็กๆผมไม่กลัวอะไร พอโตขึ้นมา ดันมากลัวต๊ะซะนี่Tongue

นี่ก็เท่ากับ น้องต๊ะเป็นเจ๊ดันดารานะจิน้ากาน

เฒ่าทารก Wrote:
dejemerry Wrote:
hattaya111 Wrote:ผมเชื่อว่า กาทู้นี้ มีเเนวโน้ม อยู่ยืดเยื้ออีกนาน เหมือน กาทู้ ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?

เเต่ คอเกาหลี ...เชิญทางเขมร ................

น้าหนึ่ง ระวังจะโดนสกัมนะคะ คอเกาหลีในบ้านฟ้า มีไม่ใช่น้อย ระวังน้าจะโดนส่งไปที่ปอยเป็ดซะเอง เหอ..เหอ...Big Grin

......ป้าแดงครับสงสัยน้าหัทยาคนเก่งคงให้หนุ่มๆธุดงค์ผ่านเขมร ขึ้นเรือสำเภาที่เวียดนาม ล่องเรือลงที่เกาหลีแหงๆ แหมๆๆๆเล่นบทพิสูจน์ใจสาวเกาหลีแบบนี้ ผมขอนั่งเครื่องไปลงที่เกาหลีแล้วโดนตีกลับเพราะหน้าตาไม่ผ่าน ตม. 555555++

น้าหนึ่งแกคงล่องเรือเข้าเกาหลีผ่านแน่นอนค่ะ เพราะว่าแกตกเรือ ฉลามยังไม่เจี๊ยะ
เลยค่ะ น้าเฒ่า น้าไม่ลองไปทางเรือมั่งเหรอคะ Big Grin

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - san - 07-01-2008

Labour Wrote:[Image: attachment.php?aid=6671]

[/quote]

ขายเสื้อผ้าออกไปด้วยก็ดีนะครับ จะได้เห็นผิวพรรณที่เปล่งประกาย(เหมือนทอดมันปลากราย)

น้าต่ายพอเริ่มดัง มีชื่อเสียงปุ๊บ ราคีก็จับปั๊บ เอ๊ย!!! ราศี จับทันทีเลยนะครับ

หน้าตาขาว แลดูเปล่งปลั่ง ใส เนียน กว่าผิวอีก

ถ้าให้เกิดสุดๆ

ผมว่าน้าต่ายควรไปเป็นพรีเซนเตอร์ให้ ครีมทาหน้า....ตรากวนอิม !!!

san Wrote:
Labour Wrote:[Image: attachment.php?aid=6671]

ขายเสื้อผ้าออกไปด้วยก็ดีนะครับ จะได้เห็นผิวพรรณที่เปล่งประกาย(เหมือนทอดมันปลากราย)

น้าต่ายพอเริ่มดัง มีชื่อเสียงปุ๊บ ราคีก็จับปั๊บ เอ๊ย!!! ราศี จับทันทีเลยนะครับ

หน้าตาขาว แลดูเปล่งปลั่ง ใส เนียน กว่าผิวอีก

ถ้าให้เกิดสุดๆ

ผมว่าน้าต่ายควรไปเป็นพรีเซนเตอร์ให้ ครีมทาหน้า....ตรากวนอิม !!!
[/quote]

ไม่น่าจะทันนะน้าสัน กว่าจะรอเห็นผล โห.. รีบไปทำบุญ ทำทานเยอะ ๆ แล้วก็ไปเกิดใหม่ ดีกว่านะ ป้าแดงว่า...ล้อเล่นนนนนน เดี๋ยวน้าต่ายน้อยใจ ฆ่าตายทั้งแก๊ง
บ้านฟ้าคงอยู่กันไม่ได้แล้ววววว เพราะว่าคงจะเงียบเป็นป่าช้า แหงม ๆTongue

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Tai Labour - 07-01-2008

ไม่ต้องกลัวครับ ป้าแดง...
ผมจะฆ่า น้าม่อน ก่อน...คนแรกเลย ตัดแปะมาได้ หน้ายาวเป็นศอก ถัดมาก็น้าสันขวัญ ส่วนป้าแดงที่โหล่ครับ

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - pinkuitarz - 07-01-2008

555 ขอบอก..รูปน้ากรรมฯฮาแตกมากๆเลยค่ะ 55555 กร๊ากกกๆๆๆ เอิ๊กกกก

นี่หรอ Glenn Frey ?? จุ๊ๆๆ..ไม่น่าเชื่อ...

อ๋อ!!.. อาจจะเป็น Glenn Frey ก่อนศัลยกรรมก็ได้นะคะ เนาะๆ อิอิ

((ไม่มีอะไรค่ะ ลองโพสท์ดูเฉยๆค่า ว่าสไลด์จะติดมั้ย อิอิ)) Big Grin

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - hattaya111 - 08-01-2008

คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...

คอน้อง สวยดี ....มีตังค์ยืม สัก3000ล้านไม้ ....จาปาย กินไข้ปิ้ง ที่ ดาวอังคาร

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - dejemerry - 08-01-2008

Labour Wrote:ไม่ต้องกลัวครับ ป้าแดง...
ผมจะฆ่า น้าม่อน ก่อน...คนแรกเลย ตัดแปะมาได้ หน้ายาวเป็นศอก ถัดมาก็น้าสันขวัญ ส่วนป้าแดงที่โหล่ครับ

ป้าแก่แล้ว ไว้ป้าสักคนเหอะนะ น้าเต่าย