NimitGuitar webboard
คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... (/showthread.php?tid=848)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - hattaya111 - 06-01-2008

ผมเชื่อว่า กาทู้นี้ มีเเนวโน้ม อยู่ยืดเยื้ออีกนาน เหมือน กาทู้ ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?

เเต่ คอเกาหลี ...เชิญทางเขมร ................

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Therock - 06-01-2008

Maow Wrote:
povation Wrote:น้องสินคณินสะกดจิตไก่ซะเชื่องเลย!
ว่างๆคุณพ่อหม่าวพาน้องมาสะกดจิตสะกัดจุดบรรดาแก๊งล่มกระทู้หน่อยเหอะ

ได้เยยครับน้าป๋อ

ขอโทษนะคร๊าบบบบบบบบบ ท่านน้าทั้งสอง.....ผมในฐานะ ดำรงตำแหน่ง

ผู้ช่วยเลขานุการรองประธานที่ปรึกษากิตติมศักดิ์สูงสุดฝ่ายหล่อกระชากใจ แห่งแกงค์ล่มกระทู้

อยากจะขอแง้มถึงสรรพคุณผู้ที่สามารถเข้าสู้แกงค์นี้ได้ ไม่ได้ต่างอะไรจาก จอมยุทธทั้งหลายที่ต้องแสดงฝีมือก่อนเข้าพรรคเสี้ยม ครับ

การที่จะมาสะกดจิต สะกดจุดอะไรนั้น.........อิอิ ชิว ชิว ครับ...............
เพราะกว่าพวกเราจะผ่านการทดสอบมาได้ช่างเลือดยายแทบกระเด็นครับ......
ดังนั้นผมในฐานะ.....เอ่อ...ช่างเหอะครับ ยาวเหลือเกิน เดี๋ยวพิมพ์อีกทีจะไม่เหมือนเดิม
ขอท้าเลยครับ มาเลยครับถ้าจะมาสะกด จับจุดจับเส้น......เอาไอ้หนอนก่อนเลยครับ

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - dejemerry - 06-01-2008

hattaya111 Wrote:ผมเชื่อว่า กาทู้นี้ มีเเนวโน้ม อยู่ยืดเยื้ออีกนาน เหมือน กาทู้ ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?

เเต่ คอเกาหลี ...เชิญทางเขมร ................

น้าหนึ่ง ระวังจะโดนสกัมนะคะ คอเกาหลีในบ้านฟ้า มีไม่ใช่น้อย ระวังน้าจะโดนส่งไปที่ปอยเป็ดซะเอง เหอ..เหอ...Big Grin

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Therock - 06-01-2008

dejemerry Wrote:น้าหนึ่ง ระวังจะโดนสกัมนะคะ คอเกาหลีในบ้านฟ้า มีไม่ใช่น้อย ระวังน้าจะโดนส่งไปที่ปอยเป็ดซะเอง เหอ..เหอ...Big Grin

สกัม นี่ถูกอเมริกา จับแขวนคอประหารไปแล้ว.....ไม่ใช่หรอครับ...เค้าอุตส่าห์ไปจับมาจากอิรัก

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Webmaster - 06-01-2008

dejemerry Wrote:
Therock Wrote:
dejemerry Wrote:น่ารักแบบนี้ต้องขยายค่ะ น้องณินเก่งนะคะ กล้าอุ้มไก่ด้วย ยังงี้สงสัยน้องปั๊งสู้ไม่ได้ค่ะ น้องปั๊งเค้ากลัวผีเสื้อค่ะ ยังงง!! ว่าทำไมถึงได้กลัวผีเสื้อ จริง ๆ เล๊ยยย

เด็ก ๆ ล่ะทำเป็นกลัวผีเสื้อ.......เดี๋ยวโตไปผมว่า ท่าทางจะชอบผี(ไม่ใส่)เสื้อนะครับ

555

เมื่อกี้ไปคาดคั้นเอาความจริงจากน้องปั๊งค่ะ ได้คำตอบอย่างชัดเจนว่า
" บอกว่าไม่ชอบก็คือไม่ชอบ ทำไมต้องมีเหตุผลด้วยละค๊าบบบบ "

โตขึ้นน้องปั๊งคงไม่เล่น MSN เป็นแน่แท้ทีเดียวเลย...
[attachment=6670]

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - karn - 06-01-2008

dejemerry Wrote:น่ารักแบบนี้ต้องขยายค่ะ น้องณินเก่งนะคะ กล้าอุ้มไก่ด้วย ยังงี้สงสัยน้องปั๊งสู้ไม่ได้ค่ะ น้องปั๊งเค้ากลัวผีเสื้อค่ะ ยังงง!! ว่าทำไมถึงได้กลัวผีเสื้อ จริง ๆ เล๊ยยย

น้องปั๊งก็มีแววเป็นดาราตั้งแต่เล็กเลยนะครับ

ดาราเนี่ย คุณสมบัติข้อสำคัญคือต้องกลัวอะไรซักอย่างครับ
ตอนเด็กๆผมไม่กลัวอะไร พอโตขึ้นมา ดันมากลัวต๊ะซะนี่Tongue

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - เฒ่าทารก - 06-01-2008

dejemerry Wrote:
hattaya111 Wrote:ผมเชื่อว่า กาทู้นี้ มีเเนวโน้ม อยู่ยืดเยื้ออีกนาน เหมือน กาทู้ ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?

น้าหนึ่ง ระวังจะโดนสกัมนะคะ คอเกาหลีในบ้านฟ้า มีไม่ใช่น้อย ระวังน้าจะโดนส่งไปที่ปอยเป็ดซะเอง เหอ..เหอ...Big Grin

......ป้าแดงครับสงสัยน้าหัทยาคนเก่งคงให้หนุ่มๆธุดงค์ผ่านเขมร ขึ้นเรือสำเภาที่เวียดนาม ล่องเรือลงที่เกาหลีแหงๆ แหมๆๆๆเล่นบทพิสูจน์ใจสาวเกาหลีแบบนี้ ผมขอนั่งเครื่องไปลงที่เกาหลีแล้วโดนตีกลับเพราะหน้าตาไม่ผ่าน ตม. 555555++

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Webmaster - 06-01-2008

ขออภัย ลืมเฉลยภาพเต็มของคำถามที่ผมได้ถามไว้คับ มาดูกันเลย...

[Image: attachment.php?aid=6671]

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Grid.. - 07-01-2008

ดูจากสีหน้า บอกได้ว่า "แป้นแล้น มากกกก"..Big Grin

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - povation - 07-01-2008

Therock Wrote:
dejemerry Wrote:น้าหนึ่ง ระวังจะโดนสกัมนะคะ คอเกาหลีในบ้านฟ้า มีไม่ใช่น้อย ระวังน้าจะโดนส่งไปที่ปอยเป็ดซะเอง เหอ..เหอ...Big Grin

สกัม นี่ถูกอเมริกา จับแขวนคอประหารไปแล้ว.....ไม่ใช่หรอครับ...เค้าอุตส่าห์ไปจับมาจากอิรัก

ที่ถูกแขวนคอไปนั่นชื่อ.. อดัม ต่างหาก!