NimitGuitar webboard
คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... (/showthread.php?tid=848)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Webmaster - 05-01-2008

-งั้นเด๋วเอาไปฝากน้าป๋อไว้ดีก่า ถ้าได้แวะไปบ้านเต่า...
-ส่งถึงที่ผมคิดแค่ 500 เองคับพี่ป๋อ Tongue

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - hattaya111 - 06-01-2008

555 ดีใจที่ เห็น คอเกาหลี เชิญทางนี้ ....ตกหน้าลงไปบ้าง 555

คอล่มกระทู้...เชิญทางนี้...

คอหมูย่าง...เชิญ..ร้านลาบ

คอเคล็ด ...เชิญหมอนวด

คอพระสวด ...ไปวัดวา

คอเเตก บ้าเกิน.....โน่น... ไปศรีธัญญา

ห้ทยา หนีมานาน หลังคาเเดง ...หนีอยู่

เจอหนักกว่าดิม ...ป้าเเดง ...ชื่อ นี้ เจ้าของโรงบาลเเน่นยอน ... 5 5 5

โกยดีก่า เช้าเเล้ว ป้าเเก้ว ....จะมา

คอเกาหลี เชิญขึ้นเครื่อง ไป..... นี่ เมืองไทยยยย จ้ากๆๆๆๆๆ...555 หุหุหุ 555

สมาพันธ์ ห่วงยาง ปลอม หล่อปูน..หลอกผู้ประสพภัย มาถ่วงไว้ ในห่วงปูนล่มกระทู้ ...ในน้ำลึก เเห่งชาติ ....

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - dejemerry - 06-01-2008

hattaya111 Wrote:555 ดีใจที่ เห็น คอเกาหลี เชิญทางนี้ ....ตกหน้าลงไปบ้าง 555

คอล่มกระทู้...เชิญทางนี้...

คอหมูย่าง...เชิญ..ร้านลาบ

คอเคล็ด ...เชิญหมอนวด

คอพระสวด ...ไปวัดวา

คอเเตก บ้าเกิน.....โน่น... ไปศรีธัญญา

ห้ทยา หนีมานาน หลังคาเเดง ...หนีอยู่

เจอหนักกว่าดิม ...ป้าเเดง ...ชื่อ นี้ เจ้าของโรงบาลเเน่นยอน ... 5 5 5

โกยดีก่า เช้าเเล้ว ป้าเเก้ว ....จะมา

คอเกาหลี เชิญขึ้นเครื่อง ไป..... นี่ เมืองไทยยยย จ้ากๆๆๆๆๆ...555 หุหุหุ 555

สมาพันธ์ ห่วงยาง ปลอม หล่อปูน..หลอกผู้ประสพภัย มาถ่วงไว้ ในห่วงปูนล่มกระทู้ ...ในน้ำลึก เเห่งชาติ ....

ไปซะและ น้าหนึ่งของเรา แล้วน้าล่ะ อยู่คอไหนดีคะ เด๋วป้าแดงจัดให้
อยู่คอขาด ไปเลยดีมั้ยจ๊ะ..เหอ..เหอ..Tongue

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - san - 06-01-2008

Webmaster Wrote:แสดงความยินดีกับ น้า witt ตอบถูกต้องคับ pm บอกที่อยู่ผมมานะคับ จะส่งสายกีต้าร์ไปให้คับ Cool

povation Wrote:ส่งมาให้ผมก็เหมือนกับส่งให้น้าWitt ครับ

ส่งมาให้ผม ก็เหมือนส่งให้ ทุกคนในบ้านฟ้าครับ!!!

dejemerry Wrote:ไปซะและ น้าหนึ่งของเรา แล้วน้าล่ะ อยู่คอไหนดีคะ เด๋วป้าแดงจัดให้
อยู่ คอขาด ไปเลยดีมั้ยจ๊ะ..เหอ..เหอ..Tongue

อย่าให้ถึงขั้น คอขาด บาดยาย เลยครับ

จากตาสัน

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - dejemerry - 06-01-2008

san Wrote:
Webmaster Wrote:แสดงความยินดีกับ น้า witt ตอบถูกต้องคับ pm บอกที่อยู่ผมมานะคับ จะส่งสายกีต้าร์ไปให้คับ Cool

povation Wrote:ส่งมาให้ผมก็เหมือนกับส่งให้น้าWitt ครับ

ส่งมาให้ผม ก็เหมือนส่งให้ ทุกคนในบ้านฟ้าครับ!!!

dejemerry Wrote:ไปซะและ น้าหนึ่งของเรา แล้วน้าล่ะ อยู่คอไหนดีคะ เด๋วป้าแดงจัดให้
อยู่ คอขาด ไปเลยดีมั้ยจ๊ะ..เหอ..เหอ..Tongue

อย่าให้ถึงขั้น คอขาด บาดยาย เลยครับ

จากตาสัน

คอขาด บาดตาสันตายยยยยย...Big Grin

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - san - 06-01-2008

dejemerry Wrote:คอขาด บาดตาสันตายยยยยย..

เอะอะ อะไร ก็จะให้ผมตายท่าเดียว

ถ้าวันนึงผมเป็นอะไรไปจริงๆ

พี่แดงจะรู้สึก....

รู้สึกดี!!!

san Wrote:
dejemerry Wrote:คอขาด บาดตาสันตายยยยยย..

เอะอะ อะไร ก็จะให้ผมตายท่าเดียว

ถ้าวันนึงผมเป็นอะไรไปจริงๆ

พี่แดงจะรู้สึก....

รู้สึกดี!!!

ล้อเล่นนนนน...น้าสันทำประกันชีวิตรึป่าวจ๊ะ ถ้าทำ น้องนุ คงรู้สึกดี!!!Big Grin

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - pinkuitarz - 06-01-2008

แซวกันอยู่ได้... Cool

The bells - Stay Awhile

เพราะๆๆๆค่ะ Big Grin

RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - Maow - 06-01-2008

เพราะจริงๆเลยน้องปิ๊ง
ดูภาพประกอบด้วย รู้สึกหิวขึ้นมา เพราะผมนึกว่าคนเล่นเอาแผ่นพิซซ่าใส่แล้วหมุนไปด้วย

Maow Wrote:เพราะจริงๆเลยน้องปิ๊ง
ดูภาพประกอบด้วย รู้สึกหิวขึ้นมา เพราะผมนึกว่าคนเล่นเอาแผ่นพิซซ่าใส่แล้วหมุนไปด้วย

ป้าแดงก็รู้สึกหิวค่ะ ขอรูปน้องสินคณิน ฉบับใหญ่ ๆ กว่านี้ได้มั้ยคะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ